Bệnh ghì tải pw130-6es

khanh-hn
Bình luận: 9Lượt xem: 1,791

khanh-hn

Tài xế O-H
Em này yếu do báo lỗi E02 và E05, cháu đã sử lý hết lỗi rồi, máy khoẻ hơn nhưng chậm và ghì tải, chỉnh pump ko đc, áp 320kg tất cả thao tác, pump khiển 40kg mà cứ bị ghì tải, cháu hạ áp xuống còn 300kg cũng vẫn thế. Các cụ chỉ dùm cháu với ạ! Chúc các cụ 1 ngày mới sáng tạo, cháu còn nhiều pan lắm mong các cụ chém gió nhiệt tình ạ....

congphong86

Tài xế O-H
Ðề: Bệnh ghì tải pw130-6es

Bẩm cụ là điện đóm cụ kiểm tra thế nào rồi ạ?
Áp suất Ls và PLS là bao nhiêu?
có khi giắc cắm Ls EPC và PC EPC đang có vấn đề đấy cụ ạ
Chúc cụ tìm ra bệnh của em nó.Thân!!!

bomva

Tài xế O-H

xin cụ cho biết là máy bị ghì tải như thế nào ạ.nổ máy đã bị ghì tải hay khi thao tác máy mới bị ghì.máy là hàng tây đức hay là hàng của anh ạ và cụ cũng cho xin vài phô ảnh của máy nhá!!!

hoc_hieu

Tài xế O-H

Em này yếu do báo lỗi E02 và E05, cháu đã sử lý hết lỗi rồi, máy khoẻ hơn nhưng chậm và ghì tải, chỉnh pump ko đc, áp 320kg tất cả thao tác, pump khiển 40kg mà cứ bị ghì tải, cháu hạ áp xuống còn 300kg cũng vẫn thế. Các cụ chỉ dùm cháu với ạ! Chúc các cụ 1 ngày mới sáng tạo, cháu còn nhiều pan lắm mong các cụ chém gió nhiệt tình ạ....

hộp đen có vấn đề cụ ơi, cụ thử bật cái công tắc ở dưới bảng cầu chì lên xem sao, nếu không bị ghì nữa chắc chắn 1 điều hộp đen tèo hoặc van EPC kẹt hoặc toi rồi, mà cái pan này trên diễn đàn nhiều cụ gặp lắm cụ chịu khó tìm hiểu đi.

powerful82

Tài xế O-H

hộp đen có vấn đề cụ ơi, cụ thử bật cái công tắc ở dưới bảng cầu chì lên xem sao, nếu không bị ghì nữa chắc chắn 1 điều hộp đen tèo hoặc van EPC kẹt hoặc toi rồi, mà cái pan này trên diễn đàn nhiều cụ gặp lắm cụ chịu khó tìm hiểu đi.

Nếu van điện EPC mà toi hoặc kẹt thì cho dù công tắc dưới bảng cầu chì có bật kiểu gì đi nữa thì vẫn cứ nghẹt tải phải ko ạ?:cp:cp:cp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên