Hu hu xe em hỏng hộp số rồi các bác giúp em với

L
Bình luận: 28Lượt xem: 3,062

dungtt

Tài xế O-H
Ðề: Hu hu xe em hỏng hộp số rồi các bác giúp em với

Sáng hôm nay em lùi xe ra để đi làm xe vẫn lùi bình thường em đạp phanh kéo vào D nhã phanh nó vẫn đứng ì chuyển về chế độ tay nó vẫn không nhúc nhích. Nhờ các cao thủ giúp em với thanks

yêu cầu cụ nói rõ cụ thể xe gì, đời bao nhiêu. cụ lập topic như này thì hỏi chung chung lắm cụ nhé

DZCARVN

Tài xế O-H

Cụ coi trên tap lô có hiện đúng vị trí số không - mình nghi mấy chú tý xơi xe cụ rồi.

lexus_bk

Tài xế O-H

Lacetti cdx à cụ, hộp số dòng này hỏng nhiều mà, hôm truớc bọn em cũng gặp 1 con, bổ ra, vệ sinh toàn bộ, kiểm tra côn không thấy bị sao, lắp lại thay dầu mới, lại chạy ngon lành, em đoán nó bị kẹt :dl

lynhan

Tài xế O-H
Lacetti cdx à cụ, hộp số dòng này hỏng nhiều mà, hôm truớc bọn em cũng gặp 1 con, bổ ra, vệ sinh toàn bộ, kiểm tra côn không thấy bị sao, lắp lại thay dầu mới, lại chạy ngon lành, em đoán nó bị kẹt :dl

Riêng về con này và trường hợp như này thì cụ k phải hạ hộp số xuống làm j cả thay hộp điều khiển hộp số đi là ok ngay nhà chúa cũng làm e bị trường hợp y như cụ bị rồi

manhhung117

Tài xế O-H

Em hóng vụ này, các cao nhân vào tư vấn tiếp cho bác chủ thớt giải quyết bệnh cho em nó đi ợ

lehuyvu79

Tài xế O-H
Sáng hôm nay em lùi xe ra để đi làm xe vẫn lùi bình thường em đạp phanh kéo vào D nhã phanh nó vẫn đứng ì chuyển về chế độ tay nó vẫn không nhúc nhích. Nhờ các cao thủ giúp em với thanks

Điều quan trọng là xe có báo lỗi gì kg, ngoài số D ra các số khác thì sao, cụ cho thêm thông tin nhé.

lacettiqb

Tài xế O-H

Riêng về con này và trường hợp như này thì cụ k phải hạ hộp số xuống làm j cả thay hộp điều khiển hộp số đi là ok ngay nhà chúa cũng làm e bị trường hợp y như cụ bị rồi

Cụ ơi cụ cho em sdt chổ cụ thay với, mà xe cụ kiểm tra nó có lổi gì không

Shinshinogi

Tài xế O-H
Cụ dùng máy gì để check ah!
trường hợp này thường hỏng hộp điều khiển đi số ah! mà tốt nhất cụ nhờ gara nào đó có máy họ kiểm tra hộ ah!
mà cụ ở đâu vậy ah?

checkcar

Tài xế O-H

carman chỉ có phước linh có .... kaka cụ ở đâu quảng bình tên gì ngày nào cafe giao lưu

Shinshinogi

Tài xế O-H
Xe của cụ hộp điều khiển nằm trong hộp số và được ngân trong dầu lên hay chết hộp lắm ah!
em cũng ngoài bắc ga ra chỗ em làm cũng thay tương đối nhiều rồi ah! nhất là khi van hằng nhiệt hỏng ah!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên