Hỏi về cóc vàng trên ngăn kéo là gì?

lovemachine
Bình luận: 34Lượt xem: 5,936

powerful82

Tài xế O-H
Ðề: Hỏi về cóc vàng trên ngăn kéo là gì?

Thank các cụ nhiều. Nhờ các cụ nói giúp em xem công dụng nó làm gì vậy a. Nó làm nhiệm vụ so sánh áp suất của cái gì với cái gì và để làm gì ạ? cụ thương thì thương cho chót ạ.

Nó ko phải là so sánh áp suất. Mà là cảm nhận áp suất rồi chuyển đổi áp suất đó thành điện năng dưới dạng xung và gửi tín hiệu xung đó về hộp xử lý và xuất tín hiệu dòng điện xuống hai con van điện từ ở bơm
P/S: Tuy nhiên để làm được việc xuất tín hiệu xuống 2 con van điện từ ở bơm đó, nó còn phải kết hợp với một số con CẢM BIẾN khác nữa.
Kính các cụ viết tiếp nhé:105::105::105:

gie-rach

Tài xế O-H

Lạy cụ nó là điện áp chứ không phaỉ xung nhé .chỉ em cảm biến vòng tua mơí phát xung nhé.gã chém gió buôn sắt vụn thôi

powerful82

Tài xế O-H

Lạy cụ nó là điện áp chứ không phaỉ xung nhé .chỉ em cảm biến vòng tua mơí phát xung nhé.gã chém gió buôn sắt vụn thôi

Xung là một điện thế một chiều hay xoay chiều, cao tần hay hạ tần, hình sin hay không sin...nhưng tồn tại trong thời gian ngắn, và không tuân theo các quy luật của dòng điện không đổi hay dòng điện xoay chiều hình sin.
Em cũng chỉ đoán mò thế. Nhờ các cụ cao tăng vào phân giải dùm ạ=d>=d>=d>

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

Nó ko phải là so sánh áp suất. Mà là cảm nhận áp suất rồi chuyển đổi áp suất đó thành điện năng dưới dạng xung và gửi tín hiệu xung đó về hộp ....

Nói gì thì nói nhá!!! không biết thì phải học & hỏi nhưng đừng có phát ngôn lung tung nhá.

Cái xe là do Hãng nó "Đẻ" ra, tài liệu Hãng nó bẩu sao thì biết vậy. Gì thì gì trước tiên phải "TÔN TRỌNG NHÀ SẢN SUẤT" cái đã. Còn "Sai đâu thì sửa đấy, càng sửa càng sai" sau.

Cái DP- Sensor đẻ ra cái gọi là "Vol văn Ge" (The DP-sensor converts the differential pressure to Voltage )

gie-rach

Tài xế O-H

Cụ bói nhanh tay quá . nhà cháu đang chờ các cụ ấy Xung mà cụ đã chốt nhanh quá hihihi . CU 6 đâu không vào chém tý cho Xung . hihihi

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên

Lý thị Miên

Máy công trình OH

Nói gì thì nói nhá!!! không biết thì phải học & hỏi nhưng đừng có phát ngôn lung tung nhá.

Cái xe là do Hãng nó "Đẻ" ra, tài liệu Hãng nó bẩu sao thì biết vậy. Gì thì gì trước tiên phải "TÔN TRỌNG NHÀ SẢN SUẤT" cái đã. Còn "Sai đâu thì sửa đấy, càng sửa càng sai" sau.

Cái DP- Sensor đẻ ra cái gọi là "Vol văn Ge" (The DP-sensor converts the differential pressure to Voltage )

È !

Lão VOI giả Mù + Lão Lạc tóc dựng mũi to "gậy" to XĂM XĂM các cụ chớ có mà loạng quạng nhá !:)):)):))

LẠC HẬU

Đi xe đạp nên không có bằng lái.
Nhân viên

Mời cụ bấm vào chỗ kia kìa...:

. Đúng là "CƠ MẬT" thật, LẠC tôi giải nén bằng đủ mọi cách mà vẫn cứ báo là "WRONG PASSWORD" !!

Chín bút: Hê hê, Ra............rồi Cụ VOI ạ !! Thì ra cái Pass "NÓ" bắt phải viết bằng tay chứ không cho "COPY-PASTE" (thấy cái PASS là lạ, định copy-paste cho chắc ăn, dè đâu "NÓ" lại không chịu)

thanhnam1905

Tài xế O-H
Các cụ cho em hỏi với ạ, hitaichi ex200-3 của em đợt này có hiện tượng nóng máy, dính tải, máy làm liên tục có khói đen khi gà, để ga nhỏ máy rung bần bật, khi em tháo rắc điện con DP-sensor không thấy máy có sự thay đổi, Khi máy nổ buổi tháng chưa làm việc mà tháo ra thì mới có hiện tượng máy bị tải, tức là con sensor của em nó nóng là không hoạt độnng, nguội thì mới có làm , rất chập chờn, liệu có phải nguyên nhân bị nóng máy và dính tải là ở con này không ạ, nếu em mua thì nên mua đồ ở đâu hả các bác, em xin cảm ơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên