Tài liệu sủa chữa cruize 2010 (Chevrolet Cruze và lacetti service manual )Tiếng Anh

phalaidat
Bình luận: 22Lượt xem: 13,752

phalaidat

Tài xế O-H
Đây là tài liệu hướng dẫn sửa chữa chevrolet cruze và lacetti CDX service manual .Trong phần mềm TIS cũng có nhưng dung lượng tải là 7G nhưng đây là 1 xe trong phần mềm đó với dung lượng là 95MB
Các cụ có thể sủ dụng IE hoặc firefox vào phần Index.html để đọc
Muốn xem sơ đồ,rắc cắm chân hộp ECU ,tên cản biến vị chí các chân cắm và màu dây các cụ có thể vào mục thứ 10 engine sau đó chọn Cruise Control Schematics rồi chọn loại động cơ và các mục còn lại

vonhulai

Tài xế O-H
Bạn có tài liệu cruze và aveo 2014 không? Nếu có thì tải lên chia sẽ anh em với. Mình đang cần
Với tài liệu huyndai elantra và avante không?

NgheAn.

Tài xế O-H
Các bác cho em hỏi sao cái máy của em dow về không đọc được hả mấy bác máy tính co cần cài gi không. em dốt 3 phần mềm lắm

luyen_hybrid

Tài xế O-H
cụ xem hướng dẫn như trên nhé.

nếu file cụ tải về ở dạng .iso thì máy tính của cụ cần phải cài thêm phần mềm tạo, đọc ổ đĩa ảo như untraiso chẳng hạn.
cụ có thể tham khảo tại đây.

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Đây là tài liệu hướng dẫn sửa chữa chevrolet cruze và lacetti CDX service manual .Trong phần mềm TIS cũng có nhưng dung lượng tải là 7G nhưng đây là 1 xe trong phần mềm đó với dung lượng là 95MB
Muốn xem sơ đồ,rắc cắm chân hộp ECU ,tên cản biến vị chí các chân cắm và màu dây các cụ có thể vào mục thứ 10 engine sau đó chọn Cruise Control Schematics rồi chọn loại động cơ và các mục còn lại

cảm ơn cụ đã chia sẻ

Nguyễn Xuân Giang

Giữ xe
Nhân viên

Đại ca lâu lâu có tài liệu gì hay cập nhật lên diễn đàn, chia sẻ cho anh em với anh nhé. Mấy cái đó có lẽ anh sẵn hơn em. :D:D. Để xăng rẻ rẻ cho các bác sau dễ tải.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên