[O-H] Hướng dẩn xuống KM ( ODO ) Santafe 2003 ( part 2 )

checkcar
Bình luận: 5Lượt xem: 1,490

checkcar

Tài xế O-H
ở Part 2 em xin nói về dòng santafe đời 2003 . ở loại này em xin nói về tool là tachopro . sau đây là cách làm

Bước 1 : Tháo ODO

Bước 2

Chọn tool từ tachopro ở đây chúng ta sử sụng phương pháp hàn đồng hồ và tool tachopro ( nhớ xách định dây 1-8 chuẩn nhé không thì nó không nhận )

Bước 3 : Tìm vị trí cần hàn ở ODO bước này rất quan trọng nếu sai các bác phải trả giá cho nó là 1 cái ODO mới đấy nhé

Bước 4 : dùng máy vào chế độ sửa km để nhập (hiện tại ở hình ảnh ở máy mình xe bổ xung sau ) nhập số km theo ý muốn rồi save là xong. hoặc có thể sửa ở mục đọc và sửa epproom nhưng cần phải có thêm phần mềm tachosoft

Cuối cùng là thanh toán @@

Lưu ý : khi tháo động hồ nên cận thận từ chi tiết lớn đến nhỏ nhất không thì các cụ trả giá lớn khi lấy trứng trả vàng đấy nhé

nguyen nghi

Tài xế O-H
Ðề: [O-H] Hướng dẩn xuống KM ( ODO ) Santafe 2003 ( part 2 )

E thấy có lẽ bác là người đầu tiên chia sẻ mấy cái bí kíp kiếm cơm này thì phải, o-h ai cũng như bác thì anh em được nhờ nhiều:D

JohnDMC

Tìm! Hỏi! Tìm!

Minh se sua lai Tieng Viet co dau khi online may tinh.
Cu oi, cai buoc quan trong nhat lai it dc chu tam qua. Cu chac hieu e dang noi den buoc nao roi. Cac buoc khac co the tinh giam, nhung buoc do cu co the di sau hon dc ko ah.
Thank ah!

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên

E thấy có lẽ bác là người đầu tiên chia sẻ mấy cái bí kíp kiếm cơm này thì phải, o-h ai cũng như bác thì anh em được nhờ nhiều:D

Bác là người không thể thiếu trong cộng đồng oh,những chia sẻ của bác thật là hữu ích.Thank

checkcar

Tài xế O-H

Em xem vẫn không hiểu gì :D

Để hiểu nó thì cụ cũng phải biết qua các thiết bị liên quan tới nó và có đam mê và tìm hiểu điện tử nữa chứ... chỉ cần cụ biết sơ qua em nghĩ không khó với cách hướng dẩn của em .
Thank : Checkcar

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên