Xe hồ huyndai hd270 bị trả số

levanhailoan
Bình luận: 8Lượt xem: 1,879

cuht_bns

Tài xế O-H
Ðề: Xe hồ huyndai hd270 bị trả số

Cụ kiểm tra lại hệ thống chân côn xem, có thể chưa cắt hết côn trong quá trình vào số dẫn đến bị với. em cũng đang sử dụng 02 xe loại này, phức tạp phết đấy cụ ạ. còn không xin mời ra Gara ngoài xử lý thôi. thiết bị của Hyundai phức tạp lắm. em sờ vào đâu là vấp ở đấy.

bloodline.viet

Tài xế O-H

Chào các cụ nhà mình các cụ cho em hỏi chút nha tình hình em đang làm con huyndai hd270 nó bị bệnh là như thế này: dang chạy bình thường nó bị trả số vào số nào nó củng bị trả số các có cách nào trị nó không chỉ em với

bác cho thêm chút dữ liệu nữa đc ko ạ. trước tiên bác kiểm tra sơ bộ toàn thể liên quan đến số má của e nó. cần số, các đầu rootuyn... tổng côn trên, dưới... hiện tượng này hỏi người lái xem bị lâu chưa? đột nhiên bị hay bị trả những số nào trước số nào sau, hay bị một phát trả tất các số. sơ bộ ko gì bất thường kiểm tra lá côn bàn ép. bác bá cáo lại a e chém tiếp ạ :11::11::11:

T

thengan_dt

Khách

Trả số nghĩa là sao? đang chạy nó bị nhảy về số mo hay là sao? bị ở tất cả các số hay chỉ bị ở một số nào đấy? con này hình như là có trợ lực hơi ... bác cho nhiều nhiều thông tin một tý biết gì chúng tôi sẽ giúp đỡ

levanhailoan

Tài xế O-H

Cảm ơn các bác nha em làm được rồi con xe của em là bị loàng bộ sin phốt nên cứ vào số tới thì tự động nó trả lại về số sau hết em thay bộ phốt đó là oke hihihih

cuht_bns

Tài xế O-H

Cảm ơn các bác nha em làm được rồi con xe của em là bị loàng bộ sin phốt nên cứ vào số tới thì tự động nó trả lại về số sau hết em thay bộ phốt đó là oke hihihih
Bác có ảnh chụp hoặc chi tiết không, đưa lên đây cho anh em tham khảo với. Chỗ em cũng có 02 con xe HD 270. sợ vấp phải cùng một vấn đề như bác. Có gì bác có thể trao đổi qua về kỹ thuật theo địa chỉ thuc24682@gmail.com cũng được ạ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên