Sử dung HDS cần giúp đỡ

G
Bình luận: 5Lượt xem: 962

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
Ðề: Sử dung HDS cần giúp đỡ

Già làng cho em hỏi em dùng HDS nhìn thấy được lỗi đọc được datalist nhưng không thể xóa được lỗi( lỗi đèn check báo là do em thử nên rút giắc ra rồi cắm lại) thì nó là do lỗi của giắc hay phần mềm hả già lang, cụ giúp em với
Rút jac nào vậy ? Báo lỗi ra sao ?

garaotohunglien

Tài xế O-H

Em rút giắc cảm biến oxy số 1, và cảm biến đo gió, sau khi rút thì báo 3 lỗi cảm biến o xy b1 s1, báo lỗi nhiệt độ khí nạp và khối lượng dòng khí nạp! cắm vào đọc được lỗi nhung ko xóa được ạ, xe của nhà nên em đem ra để sử dụng phần mềm mới xem thế nào, già làng tư vấn hộ em, đội ơn cụ

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H

Em rút giắc cảm biến oxy số 1, và cảm biến đo gió, sau khi rút thì báo 3 lỗi cảm biến o xy b1 s1, báo lỗi nhiệt độ khí nạp và khối lượng dòng khí nạp! cắm vào đọc được lỗi nhung ko xóa được ạ, xe của nhà nên em đem ra để sử dụng phần mềm mới xem thế nào, già làng tư vấn hộ em, đội ơn cụ
Tháo cọc bình ra, gắn lại. Nổ máy rồi đọc lại lỗi và xóa. Có thể lỗi đó xảy ra trong quá trình đang đọc mà rút cảm biến. Nên hệ thống báo những lỗi không diễn giải.

garaotohunglien

Tài xế O-H

Tôi hiểu ý cụ! nhung mà không được không xóa được! nhung vẫn đọc datalist ngon lành thế mới lạ, em đã cài lại phần mềm rồi vẫn vậy thôi, cụ tư vấn giùm

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên