Xin giúp đỡ mạch điện khởi động xe hyunhdai accent 2011

D
Bình luận: 19Lượt xem: 5,655

nguyen nghi

Tài xế O-H
Ðề: Xin giúp đỡ mạch điện khởi động xe hyunhdai accent 2011

Bác xin sơ đồ làm gì? xe bị bệnh gì bác cứ đưa lên để anh em cùng tháo gỡ

chuyendienoto75

Tài xế O-H

Bác đã kiểm những rì rồi .theo em bác kiểm bắt đầu từ ô khoá cho em . bác xem sẽ đó có phải đạp côn mới đề được không

duongnt8686

Tài xế O-H

Khi đề thì relay vân nhảy,cầu chì tốt,ổ khóa vẫn có điện ra,mình đã thử công tắc chân côn rồi nhưng vẫn không đề được

phanminhnhat

Học việc

Chào các bác ! bác nào có sơ đồ điện hệ thống khởi động xe hyunhdai accent 2011 cho mình. mình đã kiểm tra cầu chì không vấn đè gì,thử rơle vẫn tốt. nhờ các bác giúp đỡ

Gửi bác sơ đồ HT khởi động accent 2011:

chuyendienoto75

Tài xế O-H

Bác minh nhat ,không thể thiếu chong diến đàn hui được ,nếu có thể bác cho sang tiếng việt thì ok bác

tranat

Tài xế O-H
xe cụ số sàn hay tự động vậy ? mà ổ khóa cơ hay nút nhấn ạ ! nếu nút nhấn cụ xem cho em cái rờ lê và công tac chân phanh cụ nhé . có maý tét thì cụ bít ngay ngyuen nhan .

baotohalong62

Tài xế O-H
bác thử rơ le vẫn tốt thì bị đề rồi bác tháo đề bảo dưỡng đã .thủ đề ngoài ngon lành rồi hãy tính.nếu bị chổi than hỏng cũng có hiện tượng như bạn nói.chúc bạn thành công.

Con.nhan.gheo

Tài xế O-H
Bác chủ thớt, đã tìm được bệnh của xe chưa ah.Em cũng đang gặp phải con xcient này xe em đời 2016.xe không cho khởi động.đã đổi các hộp sang xe khác vẫn ngon lành.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên