Em muốn tìm hiểu về hệ thống điện oto

V
Bình luận: 7Lượt xem: 1,498

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
Ðề: Em muốn tìm hiểu về hệ thống điện oto

Tình hình là e học động lực nhưng muốn nghiên cứu về mảng điện oto.nhưng chưa nắm dc cái lược đồ,đường đi của điện trong oto.các bác có cái sa bàn mô phổng hệ thống điện thì cho e thỉnh kinh vs :D

bác đang là sinh viên.muốn học mạch điện thì trước tiên phải nắm rõ dược nguyên lý co bản về sự hoạt động của tất cả các bộ phận trên xe: đặc điểm cấu tạo,nguyên lý hoạt động,công dụng... sau đó hãy tìm hiểu tất cả các kí hiệu trên mạch điện và cách hoạt động của nó. bác tải những mạch điện cơ bản về xem trước sau đó hãy lấy mạch điện tổng hợp sẽ đỡ rối mắt hơn

Phongtrinhxuan

Tài xế O-H

Làm việc gì nó cũng phải phải tuân thủ theo quy luật và có lộ trình, giờ có cả nghìn cái mô hình điện bạn cũng chưa học được
Học lý thuyết nghìn quyển sách cũng không làm được điện ô tô
Phải có thời gian và sự trả giá cụ ạ, nhưng có đam mê là sẽ làm được mình mong muốn

Chúc bạn thành công

ô tô tải

Tài xế O-H

Cu hoc tu tu dung toi cai gi khong hieu lai tim den sach vo,tai lieu.cu nhu vay thi nhanh tien bo lam.cai wan trong la phai co dam me

quangstorm

Tài xế O-H

Tôi cũng rất thích tìm hiểu về điện lạnh ô tô để có thể tự sửa vặt cái xe của nhà, nhưng không tìm được tài liệu về xe của mình, c200k 2002. Bác nào có cho tôi xin thì tốt quá. Tôi cũng đã cố tìm trên mạng nhưng không tải về được

bathanghm

Tài xế O-H

So do dioen thi co gi , quan trong la kinh nghiem , cu phan chia thang tung he thong mot , va sau do gep no lai------> he thgong, mong nhanh chong thanh tai

black_box

Tài xế O-H

đầu tiên bạn phải học được điện căn bản dành cho xe hơi(tất nhiên chỉ có xe đời cao "tuổi" )
cũng có rất nhiều tài niệu cho bạn tham khảo=>có thể dùng alldata v.v.....

nguyên tắc là đam mê+ kiến thức+kinh nghiệm ắt sẽ thành công

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên