Thay nòng nhôm cho dream

N
Bình luận: 5Lượt xem: 4,282

nguyentien_auto

Tài xế O-H
Chào các bác
các bác giúp em cái này nha,em đi xe dream ,đang chạy nòng gang màu đen,nhưng giờ em mới mua được cái nòng nhôm 97cc ngắn,em tính thay nòng đó có được không,mà em thấy nòng gang chay ron quy lát lỗ tròn,còn nòng nhôm lại lỗ vuông,vậy gắn có được không bác,mong các bác tư vấn dùm em,thạnk các bác

Wanted

Xe Tăng
Ðề: Thay nòng nhôm cho dream

Chào các bác
các bác giúp em cái này nha,em đi xe dream ,đang chạy nòng gang màu đen,nhưng giờ em mới mua được cái nòng nhôm 97cc ngắn,em tính thay nòng đó có được không,mà em thấy nòng gang chay ron quy lát lỗ tròn,còn nòng nhôm lại lỗ vuông,vậy gắn có được không bác,mong các bác tư vấn dùm em,thạnk các bác

Gắng vào thay roong lỗ vuông là ok thôi, kiễm tra luôn piston + Bạc xecmang.

trang...com...vn

Tài xế O-H
Chào các bác

gắn dc bác ơi. nếu muốn ngon tìm cái vỏ đầu 110 gắn vào tại vì cái đầu 100 gắn vào tiếp súc mặt gioong dc 1 nửa thui bên sên cam đó. hay bị sì hơi nhớt lắm

0

0988229885

Khách
Nếu nòng 97 là ron lỗ tròn chứ bác.
Nòng đi ron vuông phải lắp đầu đi ron vuông, ráp đại koi chừng xì nhớt tè le đóa.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên