Inova 2013 hệ thống điều khiển

truong_91
Bình luận: 6Lượt xem: 1,057

truong_91

Tài xế O-H
Các bác ơi chiều nay e có con inova 2013 vào xưởng bảo cài chế độ tự động khoá cửa khi đạt tốc độ 30km/h. E đã làm theo hướng dẫn trog sổ tay nhưng vẫn ko đc (chắc chắn làm chinh xác theo hươg dẫn) cắm máy gscan vào thì ko có dòng xe inova. E cũng đã tháo ăcquy ra thử mà vẫn ko đc. Xe thì mới cứng vừa lấy lên. Chủ xe alo về hãng thì bảo là có lẽ chưa cài đặt. Bác nào đã làm rùi chia sẽ anh e bit với

hathele

Tài xế O-H
Ðề: Inova 2013 hệ thống điều khiển

Cụ dùng gscan thì vào toyota fortuner nhé về hệ thống điện nó gần như là một (động cơ xăng :D).

Chìa khoá không nằm trong ổ khoá điện.

Hệ thống chống trộm ở trạng thái không sẵn sàng (khi thoả mãn một trong các điều kiện dưới đây): - Tất cả các cửa trong trạng thái mở khóa và các cửa được khóa và mở khóa bằng điều khiển từ xa. - Cắm chìa khóa vào trong ổ khóa điện, bật chìa khóa điện ON rồi tắt OFF, sau đó rút chìa khóa ra.

Cửa phía người lái được mở (các cửa khác được đóng lại).
.HÃY CẮM CHÌA VÀ RỒI RÚT CHÌA KHOÁ RA. LẶP LẠI THAO TÁC TRÊN MỘT LẦN TRONG VÒNG 5 GIÂY, ĐỢI TRONG 5 GIÂY
HÃY ẤN VÀ GIỮ NÚT MỞ KHÓA

Hãy ấn và giữ nút mở khóa của bộ điều khiển từ xa trong 2.4 giây trở lên hai lần
THỰC HIỆN THAO TÁC KHOÁ
THỰC HIỆN THAO TÁC MỞ KHOÁ
chúc cụ thành công

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
e cũng đã nghịch con xe corolla altiz cụ ak. E làm đúng theo quyển HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG mà ko được. Nghĩ mình ngu muội làm sai e kêu thằng bạn làm cùng nhưng cũng không được. Hôm e nghịch là cài sao cho khi về P thì tất cả các cửa đều mở khóa. Mong cao nhân nào biết chỉ cho e. Do e làm sai (e nghĩ e làm đúng 99%)hay ko cài theo cách đó được.

tuanhaitin

Tài xế O-H
Các bác ơi chiều nay e có con inova 2013 vào xưởng bảo cài chế độ tự động khoá cửa khi đạt tốc độ 30km/h. E đã làm theo hướng dẫn trog sổ tay nhưng vẫn ko đc (chắc chắn làm chinh xác theo hươg dẫn) cắm máy gscan vào thì ko có dòng xe inova. E cũng đã tháo ăcquy ra thử mà vẫn ko đc. Xe thì mới cứng vừa lấy lên. Chủ xe alo về hãng thì bảo là có lẽ chưa cài đặt. Bác nào đã làm rùi chia sẽ anh e bit với
- Cụ xem kỹ các lưu ý về thời gian thực hiện thao tác cài chức năng khóa cửa tự động theo tốc độ xe theo sách hướng dẫn. Nếu thời gian thực hiện không đúng sẽ không có phản hồi từ xe. Em cũng từng bị như vậy.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Ðề: Inova 2013 hệ thống điều khiển

Cụ dùng gscan thì vào toyota fortuner nhé về hệ thống điện nó gần như là một (động cơ xăng :D).

Chìa khoá không nằm trong ổ khoá điện.

Hệ thống chống trộm ở trạng thái không sẵn sàng (khi thoả mãn một trong các điều kiện dưới đây): - Tất cả các cửa trong trạng thái mở khóa và các cửa được khóa và mở khóa bằng điều khiển từ xa. - Cắm chìa khóa vào trong ổ khóa điện, bật chìa khóa điện ON rồi tắt OFF, sau đó rút chìa khóa ra.

Cửa phía người lái được mở (các cửa khác được đóng lại).
.HÃY CẮM CHÌA VÀ RỒI RÚT CHÌA KHOÁ RA. LẶP LẠI THAO TÁC TRÊN MỘT LẦN TRONG VÒNG 5 GIÂY, ĐỢI TRONG 5 GIÂY
HÃY ẤN VÀ GIỮ NÚT MỞ KHÓA

Hãy ấn và giữ nút mở khóa của bộ điều khiển từ xa trong 2.4 giây trở lên hai lần
THỰC HIỆN THAO TÁC KHOÁ
THỰC HIỆN THAO TÁC MỞ KHOÁ
chúc cụ thành công

Cái này là thao tác để đăng ký chìa khóa mới
Thay đổi chế độ khóa là thao tác khác, bác xem lại nhé!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên