Giúp đỡ xe suzukivia bị vấn đề về côn

H
Bình luận: 3Lượt xem: 1,087

hoanggia0386

Tài xế O-H
Xe em mới làm côn lại dc 1 tháng k hiểu thợ dán côn kiểu gì mà ...giờ đề ba số 1 số 2 chạy rề ..lên ga mà rề rề . lúc có trớn rồi thì chạy ok k sao mỗi lần về số hay đề ba là bị...đang đi số 4 1 mình..về số 3 đi k nổi phải về lại số 2.liên tục thấy nản...:2:

các bác biết ở HCM mình này ai làm côn su via ok..chỉ giúp ,em ở quận 10 k biết chỗ nào cả...<làm lại hết bao nhiu tiền vậy ...>

trang...com...vn

Tài xế O-H
Ðề: Giúp đỡ xe suzukivia bị vấn đề về côn

Con này của bác có khả năng p làm lại hơi luôn đi. vì côn mới bám rất nhanh tua máy 2000 vòng là bám rùi hơi ko đủ là đề ba thấy yếu đó.
còn ko mang ra tiệm kêu ng ta rớt bố ba càng hở xa một chút đừng có để sát quá. để khi tua máy cao thì côn mới bám đề ba sẽ thấy khoẻ hơn đó.

hoanggia0386

Tài xế O-H
Ðề: Giúp đỡ xe suzukivia bị vấn đề về côn

Làm lại hơi là làm ntn bác ..xe em chạy lúc tốc độ nhanh vừa phải trả số k bị ...cứ hễ dừng đèn hay lên dốc trả số là bị.đi xe tức k chịu đc..đi một mình chứ chưa chở ..chở ng thêm là cứ số 1 đề ba lại

trang...com...vn

Tài xế O-H
Làm lại hơi là làm ntn bác ..xe em chạy lúc tốc độ nhanh vừa phải trả số k bị ...cứ hễ dừng đèn hay lên dốc trả số là bị.đi xe tức k chịu đc..đi một mình chứ chưa chở ..chở ng thêm là cứ số 1 đề ba lại

khi đang chạy có chớn thì xe vẫn chạy phà phà mặc dù hơi yếu. còn khi dùng đèn đỏ hay nổ máy đề ba nên côn bám mạnh núc đó mới thấy hơi yếu ntn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên