Captivan ga không lên được

dinhthot222
Bình luận: 15Lượt xem: 1,184

ALIBABON

LÀM VIỆC VÌ ĐAM MÊ HỌC ?
tình hình là xưởng em mới nhận 1 em captivan đoi 2008 khá khoai,tình hành em nó như tiêu đề là dạp ga không lên được,em đã tiến hành thay côn và láng bánh đà mà không hết bệnh,em đang đàn dự tính là mời chuyên gia về thay cái ECU mới.mong các cao thủ giúp đỡ.

Không lên ga được sao phải thay côn bác nhỉ!? Ý bác là khi có tải xe không chạy hay sao ạ!?

nguyen nghi

Tài xế O-H
tình hình là xưởng em mới nhận 1 em captivan đoi 2008 khá khoai,tình hành em nó như tiêu đề là dạp ga không lên được,em đã tiến hành thay côn và láng bánh đà mà không hết bệnh,em đang đàn dự tính là mời chuyên gia về thay cái ECU mới.mong các cao thủ giúp đỡ.
Xe có báo lỗi gì không bác, chưa gì đã thay ECU rồi sao?

lynhan

Tài xế O-H
e cũng không biết là tình hình xe cụ thế nào cụ cho thông tin như này thì có khác nào đánh đố ae mà cụ chưa gì đã cho thay hộp mới là sao nhỉ trước khi kết luận thay hộp cụ nên kiểm tra kĩ lại đi ạ xe nguyên nhân nó như thế nào xe không ga lên được hay là ga lên mà xe không vọt e cũng chưa hiêu ý cụ lắm nhưng cụ tham khảo thêm bài của e này ạ http://www.oto-hui.com/diendan/f297/xe-captiva-no-len-k-ga-dc-194441.html

dinhthot222

mrdinh2202
vâng,bt hết rồ,còn bác lynhan àh,em này chỉ bj bướm ga thôi,em thay bướm gathif bị lỗi phần điện em xóa lỗ rồi gaio trả khách rồi

truongphonghp

Tài xế O-H
vậy là xin chúc mừng bác chủ thớt đã chiến thắng rực rỡ nhé! đọc bài viết của bác thật sự chẳng hiểu gì cả? Mong bác lần sau viết rõ ràng hiện trạng của xe thì anh em dễ dàng thảo luận hơn!

bungati2012

Tài xế O-H
chúc mừng cụ đa tìm ra bệnh em nó
trước em cũng gặp trường hợp như này nhưng là phỉa thay cái chân ga điện
cơ mà em thấy cụ bắt bệnh ban đầu hơi chuối.:((((( ai lai tùm lum đi thay lá côn thế. em thì thấy nó ko leein quan tới lky hợp hay hộp số gì cả

tuandienvbhp

Tài xế O-H
cụ ạ
cụ đưa thiếu thông tin nhiều quá làm anh em có cahcs nghĩ sai lệch trong quá trình cụ bắt bệnh, đạp ga không lên không có lí do gì cụ đè em nó ra để (......) (thay côn láng bánh đà)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên