cảm biến carman xe pajero V6 3000

hanhthuy1990
Bình luận: 3Lượt xem: 929

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Bác nào có sơ đồ chân cảm biến carman này cho em xin với? hôm nay có em mitshu vào bị giật rất mạnh. em kiểm tra xăng lửa có đầy đủ nhưng chưa biết bệnh gì cả. vì vào muộn nên chưa kiểm tra được nhiều.em nghi ngờ cảm biến này có vấn đề vì thấy các thợ sữa đã đục lung tung ra rồi. bác nào có sơ đồ cảm biến này cho em xin với? nếu có cả sơ đồ điều khiển động cơ cho em xin thì càng tốt!

nguyenminhnam

Tài xế O-H
Cam bien cac-man dung de do khoi luong khong khi nap, tu day dong co se phun luong xang tuong thich.Ban nen suy nghi va chuan doan lai xem sao.Minh khong co tai lieu ve no,chi cung cap moi thong tin ve chuc nang cua no thoi.Chuc ban som giai quyet duoc van de

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Cam bien cac-man dung de do khoi luong khong khi nap, tu day dong co se phun luong xang tuong thich.Ban nen suy nghi va chuan doan lai xem sao.Minh khong co tai lieu ve no,chi cung cap moi thong tin ve chuc nang cua no thoi.Chuc ban som giai quyet duoc van de
Về nguyên lý thì như vậy nhưng trên cảm biến này có dây số 7 nối với ECU làm gì có bác nào biết không à? Xe này em đã giải quyết xong rồi, bị nứt con quay chia điện nên đánh lửa ra ngoài. còn về cảm biến thì em còn thắc mắc dây nối với ECU này.

nguyenminhnam

Tài xế O-H
Minh thi chi biet loai 4 cac- man quang 4 chan thoi.o loai 4 chan thi chan KS dua tin hieu ve hop.con loai 8 chan, thi minh khong ro, nhung theo suy luan cua minh thi da noi voi hop co nghia la trao doi, goi tin hieu ve hop.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên