cắt côn cup 80

N
Bình luận: 8Lượt xem: 2,589

hung dong anh

Tài xế O-H
Côn kém hay không kém về nguyên tắc đều cắt được hết với điều kiện là phải lắp đúng thứ tự và biết cách kiêm tra theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên kiểm tra lại thứ tự của bộ bát côn ( nồi côn trước ) xem đã đúng chưa . Bạc côn so với bánh răng con là phải nhô cao hơn bánh răng và quay trơn nhẹ nhàng . Tiếp đó là khi bắt ốc côn bốn chấu chặt song một tay giữ bát côn một tay xoay bánh răng to theo chiều kim đồng hồ là phải quay được xoay ngược lại không được . Lắp bộ bi tỳ , lò so , cò mổ chính giữa tốt nhất công đoạn này là phải để xe nằm nghiêng ( chú ý khi nằm nghiêng xe không nên để cần sang số bị tỳ tốt nhất tháo cần số đẻ tránh bị tỳ khi nghiêng xe ) để tránh bị rớt bộ bi xoay và lò so . Khi úp bưởng côn song thì chưa nên bắt chặt ốc bưởng vội mà nên thử một tay giữ bưong một tay dùng cần số hơi nhấn về phía trước xem có thấy đẩy bưởng côn ra không rồi sau đó lại hơi ấn về phía sau xem có đẩy ra gióng như nhấn về phía trước là được nếu không bạn phải tháo bưởng ra đặt lại bộ bi xoay và mỏ . Song xuôi bắt chặt ốc bưởng chỉnh ốc côn như những xe Honda bình thường khác là ôk .

0

0988229885

Khách
cu thu xem lai cai bac con xem co ma ngan hon banh rang nho thi no ko cat duoc con dau .
cái bạc nồi côn mà ngắn hơn thì là sao vô số được hả bác. vô số là tắt máy ngay. à lần sau cụ viết bài có dấu nhé, đọc mỏi mắt quá. thân!:)bicycle oh

John C Stennis

Tài xế O-H
em có một em cup 80,em nguyên bộ côn mới vào ,đi thì rất khỏe nhưng lại không cắt được côn,rất khó chịu.xin ý kiến các cụ ạ!
Bạn thay lá sắt khác mỏng hơn, nồi bạn không có khe hơ giữa các lá bố đó, thữ bằng cách quay hai chiều sẽ có 1 chiều quay đuọc va chiều còn lại ko quay đụoc thi ok

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên