help me hệ thống khóa cửa thông minh lexus gs 430

T
Bình luận: 9Lượt xem: 1,005

hệ thống khóa cửa lexus gs 430

• khóa cửa

Số phiếu: 2 100.0%
  • thông minh

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    2

tuananh0589

Tài xế O-H
ai có cho em với.em tìm mà không có ạ.
triệu chứng của em nó là cửa trước bên phụ khi đóng chưa hết .hệ thống không tự động hít vào cho kín.em đã đổi sang cho bên lái nhưng .hộp điều khiển thì ok,thử chuột cửa trực tiếp bên ngoài thì ok.thử chuột sang bên phụ thì không thấy gì.kể cả tìn hiệu của bên lái sang nhưng không thấy gì.ai có sơ đồ giúp em với.em đo tiếp điểm để điều khiển mô tơ hít cũng giống như bên lái luôn .giờ không biết sao.
hộp bên phụ đổi sang bên lái cửa bên lái vẫn hít ===>> hộp không sao
chuột đổi sang thì không hoạt động
tiếp điểm đo vẫn hoạt động như bên lái.....
bác nào gặp rồi giúp em với

tuananh0589

Tài xế O-H
ai có cho em với.em tìm mà không có ạ.
triệu chứng của em nó là cửa trước bên phụ khi đóng chưa hết .hệ thống không tự động hít vào cho kín.em đã đổi sang cho bên lái nhưng .hộp điều khiển thì ok,thử chuột cửa trực tiếp bên ngoài thì ok.thử chuột sang bên phụ thì không thấy gì.kể cả tìn hiệu của bên lái sang nhưng không thấy gì.ai có sơ đồ giúp em với.em đo tiếp điểm để điều khiển mô tơ hít cũng giống như bên lái luôn .giờ không biết sao.
hộp bên phụ đổi sang bên lái cửa bên lái vẫn hít ===>> hộp không sao
chuột đổi sang thì không hoạt động
tiếp điểm đo vẫn hoạt động như bên lái.....
bác nào gặp rồi giúp em với
nó bị sai hành trình các bác ạh.
chỉ đặt lại là được

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
số xe được trang bị hệ thống hít cửa ở mình còn quá ít và số xe anh em mình được sờ vào hệ thống này còn ít nữa .e theo dõi thớt của cụ lâu mà ko có tiến triển gì, e ngồi hóng mà sốt ruột quá. Hy vọng sớm có cao thủ xuất hiện giải đáp cho a.e mở mang tầm mắt.

tuananh0589

Tài xế O-H
số xe được trang bị hệ thống hít cửa ở mình còn quá ít và số xe anh em mình được sờ vào hệ thống này còn ít nữa .e theo dõi thớt của cụ lâu mà ko có tiến triển gì, e ngồi hóng mà sốt ruột quá. Hy vọng sớm có cao thủ xuất hiện giải đáp cho a.e mở mang tầm mắt.
em bảo nó bị move tiếp điểm lấy giấy giáp vệ sinh rồi lắp lại là được mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên