Cách cài đặt Mitchell Ondemand 5 2012

mt-auto
Bình luận: 7Lượt xem: 4,601

ngtrtha

Tài xế O-H
Em đang có phần mềm này nhưng khi mở file repair lên thì không giống hướng dẫn của bác nên dùng phần mềm alcohol 120% cũng không tạo ổ đĩa cho mấy file này được.bác nào biết không chỉ em với.
nó như thế này nè các bác:

test

Tài xế O-H
Em đang có phần mềm này nhưng khi mở file repair lên thì không giống hướng dẫn của bác nên dùng phần mềm alcohol 120% cũng không tạo ổ đĩa cho mấy file này được.bác nào biết không chỉ em với.
nó như thế này nè các bác:
View attachment 3897 View attachment 3898
Bạn đã giải nén ra thư mục rồi, cần gì phải dùng Alcohol nữa.
Bạn kích vào mục cài đặt "Install" xem có crack không?
Phiên bản bạn sử dụng là bao nhiêu? " Q2_2010", nếu là phiên bản 2010 thì crack hơi phức tạp.
Lúc nào rỗi mình cài online cho (Cài TeamViewer nhé bạn).
Mail mình: tongthanhthang@gmail.com
Thân chào.

ngtrtha

Tài xế O-H
Bạn đã giải nén ra thư mục rồi, cần gì phải dùng Alcohol nữa.
Bạn kích vào mục cài đặt "Install" xem có crack không?
Phiên bản bạn sử dụng là bao nhiêu? " Q2_2010", nếu là phiên bản 2010 thì crack hơi phức tạp.
Lúc nào rỗi mình cài online cho (Cài TeamViewer nhé bạn).
Mail mình: tongthanhthang@gmail.com
Thân chào.
hi vậy em cám ơn bác trước nhé.vậy khi nào bác rảnh thì cho em cái lịch hẹn với rồi em online bác cài giúp em hi :)

test

Tài xế O-H
hi vậy em cám ơn bác trước nhé.vậy khi nào bác rảnh thì cho em cái lịch hẹn với rồi em online bác cài giúp em hi :)
mỗi tối đều có thể, phiên bản này lâu quá rồi, nhưng mình sẽ cố gắng hết khả năng có thể.
Những phiên bản sau này crack đơn giản hơn và dữ liệu nhiều hơn (Phiên bản của bạn là Q1-2010=73Gb, phiên bản mới nhất Q2-2013=120Gb).
Mỗi tối mình online khoảng 30 phút, bạn cho thời gian chính xác mình giúp cho.
Thân chào.

ngtrtha

Tài xế O-H
mỗi tối đều có thể, phiên bản này lâu quá rồi, nhưng mình sẽ cố gắng hết khả năng có thể.
Những phiên bản sau này crack đơn giản hơn và dữ liệu nhiều hơn (Phiên bản của bạn là Q1-2010=73Gb, phiên bản mới nhất Q2-2013=120Gb).
Mỗi tối mình online khoảng 30 phút, bạn cho thời gian chính xác mình giúp cho.
Thân chào.
vậy tối mai 8h em online rồi bác giúp em với nha :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên