Altis 2010 Bị mất chìa khóa

XUANHA.AUTO
Bình luận: 24Lượt xem: 3,893

XUANHA.AUTO

Tài xế O-H
Các bác ơi em có con xe altis 2010 bị mất 1 chìa khóa nhưng ông khách vẫn còn 1 chìa nữa, bác ấy không muốn thay khóa khác mà muốn dùng cái chìa khóa còn lại. nhưng có cách nào để cái chìa bị mất không mở được xe của mình khi tiếp tục sử dụng chìa thứ 2 không các bác ?

XUANHA.AUTO

Tài xế O-H
Mua them 1 chìa dem vo hãng xóa chìa cũ đi, và cài lại mã 2 chìa mới. Chìa bị mất của cụ ko xài được đâu yên tâm.
Cụ ơi em cũng tư vấn làm như vậy nhưng ông bác lái xe không muốn ông ấy cứ bắt em phải đấu lại điện để không phải vào hãng. thế mới chết em chứ, cách đó có làm dc không bác ơi

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Các bác ơi em có con xe altis 2010 bị mất 1 chìa khóa nhưng ông khách vẫn còn 1 chìa nữa, bác ấy không muốn thay khóa khác mà muốn dùng cái chìa khóa còn lại. nhưng có cách nào để cái chìa bị mất không mở được xe của mình khi tiếp tục sử dụng chìa thứ 2 không các bác ?
Cài thêm chìa ,vô hiệu hóa remote và khóa từ chìa bị mất thì được. Nhưng chìa cơ thì vẫn mở cửa bình thường.Lưu ý xem hệ thống báo động chống trộm có hoạt động tốt không kẻo tự tin quá lại bị mở cửa luộc nội thất và mất tài sản để trong xe.

tuandienvbhp

Tài xế O-H
cụ mua thêm 1 cái chìa khóa khác và cài lại thì cchiaf khóa bị mất sẽ ko thể sử dụng được nữa thôi cụ à

dungtt

Tài xế O-H
cài bằng máy cũng được hoặc copy chìa ( thao tác bằng tay ) cũng được, nhưng cái quan trọng nhất ở đây là nếu xe của cụ là chìa khóa vặn thì nên mang ra thợ khóa sếp lại ổ bị rồi mới cà nhé

QUOCHUONG

Tài xế O-H
Em thấy có thiết bị cài chìa khóa cho các dòng xe rất tốt cụ nào hay làm khóa ô tô cho khách có thể tham khảo: máy cài chìa tự động thao tác rất đơn giản:

Hungpx

Tài xế O-H
Mình có quy trình cài điều khiển bằng tay cuả inova cụ nào cần thì gửi địa chỉ mail vào hòm thư mình share cho
Mình có quy trình cài điều khiển bằng tay cuả inova cụ nào cần thì gửi địa chỉ mail vào hòm thư mình share cho
bác cho e x

bác cho e xin với mail của e là hung89px@gmail.com

auto22

Tài xế O-H

bác cho cái chìa đó nó học lại là ok rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên