ccho em xin mach điên đơn giản

luckyboy270993
Bình luận: 7Lượt xem: 798

TUBUI

Tài xế O-H
em đang muốn học điện bác nào có những mạch điện đơn giản cho em xin để em đọc cho quen ạ. mach điện toyota càng tốt ạ. cảm ơn ạ
BÁC MUỐN HỌC ĐIỆN THÌ PHẢI HỌC NHỮNG CÁI CƠ BẢN(KÍ HIỆU,ĐƯỜNG DẪN,ĐỌC CÁI GÌ.....) TRƯỚC CHỨ SAO BÁC NHẢY VÔ LÀ MUỐN ĐỌC SƠ ĐỒ MẠCH ĐIỆN LÀ SAO

nguyen nghi

Tài xế O-H
em đang muốn học điện bác nào có những mạch điện đơn giản cho em xin để em đọc cho quen ạ. mach điện toyota càng tốt ạ. cảm ơn ạ
Để bắt đầu học cái này, em nghĩ bác nên tham khảo qua bộ team 21 của toyota đi đã. Đây là tài liệu đào tọ của hãng từ sơ cấp -> cao cấp luôn, tiếng việt dễ hiểu.

luckyboy270993

Tài xế O-H
NÓi chung thì em cũng tìm hiểu được cái nguyên lý cũng tạm rồi chỉ bây giờ em muốn thực hành đọc mấy tài liệu đơn giản thôi ạ . mong các cụ giúp đỡ ạ

ngocanh_102

Tài xế O-H
Cụ tải cái sơ đồ mạch điện của các dòng xe bất kỳ về mà đọc. Hoặc tải Manual bất kỳ, về xem mục Điện thôi. Cụ mới vào nên cứ phải Tìm kỹ, Đọc kỹ, Ngâm cứu kỹ rồi hãy Hỏi cụ ạ, chứ không ai trả lời cụ sẽ buồn đấy, rồi quay ra trách này nọ :D

luckyboy270993

Tài xế O-H
cảm ơn cụ em cũng tìm được một cái mạch đơn giản của dòng toyota rồi, đang ngâm cứu , không ai trả lời cũng buồn chứ nhưng em không có trách ai đâu cụ ah cụ yên tâm đi .:)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên