cần giúp đỡ về cài lên xuống cửa hậu gl550

manhlo
Bình luận: 3Lượt xem: 887

manhlo

Tài xế O-H
Chào các cụ. Em đang gặp 1 con mer gl 550. Ấn mở cửa hậu nó chỉ lên đc 1 nửa r dừng lại. Xe k báo lỗi. Các cụ nào biết cài k chỉ cho e với. Em xin cám ơn ak.
Tiện cho e hỏi luôn cách xóa đèn báo bẩn dầu diesel con Hilux nữa nhé. Em làm mãi nó k tắt. Hjc

Mr_Toyota

Tài xế O-H
Chào các cụ. Em đang gặp 1 con mer gl 550. Ấn mở cửa hậu nó chỉ lên đc 1 nửa r dừng lại. Xe k báo lỗi. Các cụ nào biết cài k chỉ cho e với. Em xin cám ơn ak.
Tiện cho e hỏi luôn cách xóa đèn báo bẩn dầu diesel con Hilux nữa nhé. Em làm mãi nó k tắt. Hjc
Đê nghị ban cho thêm thông tin xe sx nam bao nhiêu? Thí tôi moi có thể trả loi cho bạn đc
Thân

checkcar

Tài xế O-H
em trả lời cụ 2 câu hỏi như sau :.
+ cụ nên tuân thủ câu hỏi của diển đàn, cụ nên dành ít thời gian đọc nội quy. với con mec của cụ thì cụ nên kiểm tra xe lịch sử của cái ấn cửa đó ra sao em không hiểu rỏ ý của cụ .
+ con Hilux của cụ rest oil diezen thì nó nằm bên cửa tài có hình ảnh và cách hướng dẩn nhé , ở diền đàn cũng có nhiều bài tương tự về nó rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên