Cần các cụ pro giúp đỡ vè tài liệu và phần mềm ô tô

A
Bình luận: 4Lượt xem: 1,231

ATLee

Tài xế O-H
Tình hình là e mới bắt đầu vào học sửa chữa ô tô được 3 tháng, hiện tại là đang làm phần sơn xe, e mới biết bả, mài và sơn được xe tải :).
Hôm nay e mới lần ra được cái diễn đàn này của các cụ.
Rất mong các cụ chia sẻ e các tài liệu học hành về sửa chữa ô tô, tất tần tật thì càng tốt và phần mềm ứng dụng.Bởi vì e vô mà không down được tài liệu, e cũng k có xăng để tải :( e có kinh nghiệm j đâu mà viết bài :( Gà mờ
E xin chân thành cảm ơn !

lethuyen13

Tài xế O-H
Bác có thể đăng bài thảo luận hoặc thắc mắc để mọi người cùng thảo luận và giải đáp cho Bác. Lúc đó vừa hiểu biết thêm và tích lũy điểm của mình.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
Kính cụ !
Mọi thứ phải được bắt đầu từ việc nhỏ nhất ! Cảm ơn cụ đã tham gia O-H cũng mong cụ bớt chút thời gian đọc các thông báo tại đây để cụ có thể hiểu về diễn đàn kỹ hơn , Thứ 2 là cụ muốn xin tất cả tài liệu phần mềm thì có lẽ là hơi khó vì bản thân cụ mới tham gia học sửa chữa ô tô và cụ chưa xác định được cụ muốn tìm cái gì . Giờ có đưa cho cụ 1 đống tài liệu thì cũng chẳng khác nào mang cụ ra bỏ giữa biển đông ! Hãy tích cực tham gia O-H để học hỏi kinh nghiệm của nhiều anh em khác trên diễn đàn !
Trân trọng !

ATLee

Tài xế O-H
Kính cụ !
Mọi thứ phải được bắt đầu từ việc nhỏ nhất ! Cảm ơn cụ đã tham gia O-H cũng mong cụ bớt chút thời gian đọc các thông báo tại đây để cụ có thể hiểu về diễn đàn kỹ hơn , Thứ 2 là cụ muốn xin tất cả tài liệu phần mềm thì có lẽ là hơi khó vì bản thân cụ mới tham gia học sửa chữa ô tô và cụ chưa xác định được cụ muốn tìm cái gì . Giờ có đưa cho cụ 1 đống tài liệu thì cũng chẳng khác nào mang cụ ra bỏ giữa biển đông ! Hãy tích cực tham gia O-H để học hỏi kinh nghiệm của nhiều anh em khác trên diễn đàn !
Trân trọng !
Em xin cảm ơn cụ.
Có lẽ việc này e không nên nóng vội được :)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên