bác nào nghe tiếng bánh trung gian kêu chưa...

T
Bình luận: 11Lượt xem: 2,426

thualatien08

Tài xế O-H
hôm nay gặp em dream,khách bảo có tiếng kêu lạ ở phần máy.em nổ máy kiểm tra thấy tiếng xè xè hơi nhẹ.cảm nhận đầu tiên tưởng xích cam trùng.nhưng tháo lắp đậy bánh răng cam kiểm tra không phải.không hiểu ở đâu.gọi điện hỏi sư phụ.thầy phán bánh trung gian xịn kêu.tháo bánh trung gian ra.đúng thật em xịn lỗ trục bằng sắt,lâu ngày rơ lỏng .bái phục luôn.viết bài mong anh em miêu tả tiếng động để đoán bệnh dễ dàng hơn

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
tiếng kêu bánh trung gian dễ nhận ý mà tiếng ze ze như tiếng kim loại quay vào nhau bác lấy cái long đen cho vào tô vít quay nhanh xem có giống không hi hi tháo lắp đậy bánh cam ra kiểm tra sên cam trùng nhìn nào thế bác hi hi em toàn nghe thấy trùng la thay thui chứ quên không để ý hi hi chỉ em với

thualatien08

Tài xế O-H
tiếng kêu bánh trung gian dễ nhận ý mà tiếng ze ze như tiếng kim loại quay vào nhau bác lấy cái long đen cho vào tô vít quay nhanh xem có giống không hi hi tháo lắp đậy bánh cam ra kiểm tra sên cam trùng nhìn nào thế bác hi hi em toàn nghe thấy trùng la thay thui chứ quên không để ý hi hi chỉ em với
tả tiếng động ấy thì bác tả rồi còn gì.chỉ có bánh trung gian xịn mới bị kêu thôi

nightmare.46

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi tại sao dream việt mới mà cũng nghe thấy tiếng gõ như gõ biên vậy? tiếng canh canh mà không biết là biên hay là gì vậy các cụ?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên