[0000938] Cẩm Nang Sửa Chữa Honda Civic 2006-2010

buidinhduong
Bình luận: 67Lượt xem: 27,725

buidinhduong

Tài xế O-H
Tài liệu này của cụ hyundai, em xin phép được đăng lại với lý do link diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được tất cả. Mong cụ và mọi người cùng thông cảm.

Đây là bộ cẩm nang sửa chữa của dòng xe Honda Civic từ năm 2006 đến 2010 . Bao gồm đầy đủ các hướng dẫn sửa chữa chi tiết kèm theo sơ dồ mạch điện của tuwngd dòng cụ thể.

Dung lương giải nén hơn 3GB Chạy trên trình duyệt IE Phiên bản 5.0 trở lên , tương thích với mọi Win.

HƯỚNG DẪN BẮT BUỘC PHẢI XEM VÌ GIỜ ĐÂY ADOBE FLASH ĐÃ KHÔNG CÒN ĐƯỢC SỬ DỤNG:

Để xem được, bắt buộc phải tải phần mềm Universal Viewer.
Sau khi tải về được 2 file .mds và .mdf.
Tải phần mềm đọc file .iso (các bác lên mạng tự tìm nhé, share đầy ra, crack full premium đủ kiểu). Nhưng mod sử dụng ultraiso cho dễ.

Bật ultraiso lên rồi click vô file mds (file 3gb) tiến hành MOUNT (tự tìm cách sử dụng phần mềm này).
Sau khi mount xong rồi. Mở Universar Viewer lên chọn FILE => OPE => Tìm đến FOLDER đã MOUNT xong (thường là MOUNT ổ F hoặc E, hoặc G).

Chọn như hình.

DONE
Password : oto-hui.com

buidinhduong

Tài xế O-H
Em đang cần mà không đủ xăng, bác gửi cho em được không
Dùng điểm để load nhé cụ !

nếu em tải về máy thì có cần cài đặt phần mềm gì để chạy được nó không hả cụ?
\
Cụ cần cài đặt phần mềm svg, flash... nói chung mấy phần mềm cơ bản thôi. Sau đó vào bằng trình duyệt Internet Explorer cụ sẽ thấy những gì như trên hình ảnh nêu !
Thân !

buidinhduong

Tài xế O-H
Cho e hỏi chút, bác buidinhduong đang làm ở gara nào thế ạ? E cũng hay ra QN chơi lắm ạ, nếu hôm nào bác rảnh thì a e mình đi nhâm nhi cafe nhé.
Vâng thưa cụ, hiện tại em vẫn đang là sinh viên thôi cụ ạ. Nếu có thể rất vui được uống ly cà phê cùng cụ. Em ở ngay đầu Quảng Ninh thôi, em đang học ở trường ĐH Sao Đỏ gần nhà :D
SĐT em gửi vào tin nhắn của cụ nhé !

veracruz

Tài xế O-H
Tài liệu này của cụ hyundai, em xin phép được đăng lại với lý do link diễn đàn mới chưa cập nhật đầy đủ được tất cả. Mong cụ và mọi người cùng thông cảm.
Đây là bộ cẩm nang sửa chữa của dòng xe Honda Civic từ năm 2006 đến 2010 . Bao gồm đầy đủ các hướng dẫn sửa chữa chi tiết kèm theo sơ dồ mạch điện của tuwngd dòng cụ thể . Dung lương giải nén hơn 3GB Chạy trên trình duyệt IE Phiên bản 5.0 trở lên , tương thích với mọi Win.

Cụ vui lòng gửi meo cho e đc ko?Tại em ko đủ money E xin cảm ơn cụ nhìu nhìu a!
Meo của e:muoilacmelam@gmail.com

T

toyota2014

Khách
Thì bạn tham gia trao đổi kinh nghiệm với mọi người là có xăng mà

langbk

Tài xế O-H
bác có 654 lít xăng dự trữ rồi kìa, thừa xăng để tải rồi, ấn vào tải về rồi làm theo hướng dẫn tiếp theo khi các cửa sổ mới được mở ra, có khó khăn gì thế bác, bác nói cụ thể để các cao nhân khác vào chỉ giáo xem DANDAUOTOHUI
[MERGETIME="1396852860"][/MERGETIME]
bác có 654 lít xăng dự trữ rồi kìa, thừa xăng để tải rồi, ấn vào tải về rồi làm theo hướng dẫn tiếp theo khi các cửa sổ mới được mở ra, có khó khăn gì thế bác, bác nói cụ thể để các cao nhân khác vào chỉ giáo xem DANDAUOTOHUI

tqhuydh

Tài xế O-H
bác xem lại giúp e với e tải về giải nén nó chỉ có 2 file New.mdf và New.mds không mở được bác ạ.e kiếm điểm mệt lắm tải lần nào cũng không mở được đau đầu quá các bác ạ:(:(:(

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bác xem lại giúp e với e tải về giải nén nó chỉ có 2 file New.mdf và New.mds không mở được bác ạ.e kiếm điểm mệt lắm tải lần nào cũng không mở được đau đầu quá các bác ạ:(:(:(
File CD Image , dùng 1 các soft sau để mở :
Alcohol 120%
PowerISO
VitualDrive

PS: Cái gì không biết thì hỏi Google , đừng than mà làm lây bệnh cho người khác

hornet599

Tài xế O-H
Mod set điểm khá cao để down tài liệu này thì cũng nên hướng dẫn cụ thể một chút
chẳng hạn yêu cầu phần cứng, phần mềm :
PC cpu tốc độ 2ghz, RAM 2gb, trở lên
cài hệ điều hành XP, WIN7, WIN8...
file download sẽ là file nén .rar, giải nén xong thì được một file .iso
burn file iso này thành dĩa dvd hay dùng software để tạo ổ dĩa ảo,...
rồi tiến hành cài đặt....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên