Chế xe chạy kim phun xuống chạy chế :D

N
Bình luận: 13Lượt xem: 1,004

oto_lc

Tài xế O-H
Tình hình là xưởng e có con xe Corolla cổ đang chạy kim phun bị chết hộp, mở hệ thống điện ra thì thôi rồi.... nhìn như ổ chuột... mấy bác xưởng e đang định chế lại cổ hút, cho xe chạy chế.... và bỏ hộp đen... liệu phương án ấy có khả quan không các cụ :D.
nghe chừng khó khăn đây. Các Cụ cho e ngồi hóng với nhé

bungati2012

Tài xế O-H
cái này thì chắc chắn là dc thế nhưng em toàn thấy từ chế đi lên FI chứ chả mấy ai đi lùi như cụ
vì tương lai thử hỏi cụ lấy đâu ra chế mới để thay .trong khi FI thì hết đời thợ sửa chữa như em vẫn có và ứng dựng rộng rãi là sđằng khác ạ
cụ nên xem xét lại vụ này

hoangkhoa

Tài xế O-H
cái này thì chắc chắn là dc thế nhưng em toàn thấy từ chế đi lên FI chứ chả mấy ai đi lùi như cụ
vì tương lai thử hỏi cụ lấy đâu ra chế mới để thay .trong khi FI thì hết đời thợ sửa chữa như em vẫn có và ứng dựng rộng rãi là sđằng khác ạ
cụ nên xem xét lại vụ này
cụ ơi nhìu lý do để phải cải lùi.
ví dụ như kinh phí của chủ xe chẳng hạn.

ngocvinhtnut

Tài xế O-H
Tình hình là em này đang ngốn khoảng 30l/100km, điện đóm thợ trước cắt và đấu tắt bung bét.... thêm 1 cái nữa là đang bị cháy hộp đen.... sửa thì đơn giản thôi... nhưng muốn làm 1 lần rồi yên tâm cứ đổ xăng vào là chạy ngon lành cành đào.... vì không có hộp và điện đóm nó đơn giản nên ko lo cháy hộp hay cảm biến ... gì đo :D
Đã mua đc cổ hút, chế và cây chia điện mới nhé.... Dự là mai e nó sẽ nổ.... :D

thanhtps

Tài xế O-H
toàn thấy lên fi , bây giờ thấy bác này xuông chế . ráng sửa fi đi bác kg mua hộp matit về cũng dễ chế mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên