yaris 2008 MT chập chờn lúc nóng lúc lạnh

P
Bình luận: 11Lượt xem: 1,623

manh_classic

Tài xế O-H
lúc mới bật thì rất mát.chạy 1 lúc rồi mất lạnh phải k cụ. nếu như vậy cụ xem cho e cái role ngắt nhé.xe mà k có thì cụ lắm thêm nó vào.

auto.is250c

Tài xế O-H
có thể hệ thống của cụ đang bị tắc . cụ cho thêm thông tin áp xuất khi nóng khí lạnh là bao nhiêu đi ? cụ vao may scan kiem tra datalist xem nó diều khiển sao

xebo

Tài xế O-H
cụ phải nói cụ thể thì anh e mới giúp cụ được chứ lúc nó nóng là do lốc k đóng hay lốc đóng mà k mát,hoắc lốc dóng rồi ngắt ngay làm xe k mát

baotohalong62

Tài xế O-H
mới bật mà điều hòa mát bình thường sau thời gian bao nâu không mát nữa.núc không mát lốc có đóng không,áp xuất ga bao nhiêu,cụ kiển tra giàn lạnh nếu bẩn dẫn đến đóng băng cũng không lạnh chúc cụ thành công.

tuandienvbhp

Tài xế O-H
chào các cụ!,e có con yaris tình hình thế này,nó chập chờn lúc nóng lúc lạnh,đa phần đều nóng.đã kiểm tra gas ok,k bị xì.áp đủ.các bác nào chuyên dòng này cho e xin ý kiến,e đang phán block lạnh mà chưa chắc ăn.
chào cụ cụ có thể cho em biết thêm thông tin được ko ạ. khi cụ bật điều áp suất hút là bao nhiêu áp suất đẩy của lốc lạnh là bao nhiêu. Và khi mất lạnh áp suất như thế nào. em làm dòng toyota rất nhiều dòng này lốc lạnh là lốc đóng van điện ở đuôi lốc ( van đuôi lốc có vấn đề rồi cụ à) cụ tư vấn cho khách thay lốc đi cụ nhé. chúc cụ thành công

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
lúc mới bật thì rất mát.chạy 1 lúc rồi mất lạnh phải k cụ. nếu như vậy cụ xem cho e cái role ngắt nhé.xe mà k có thì cụ lắm thêm nó vào.

Cái xe này, nó điều khiển bằng điện tử, lại không có côn từ nên làm sao có rơle ấy được. Mà lắp thêm thì khách sẽ không nghe vì phải cắt dây điện.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
mới bật mà điều hòa mát bình thường sau thời gian bao nâu không mát nữa.núc không mát lốc có đóng không,áp xuất ga bao nhiêu,cụ kiển tra giàn lạnh nếu bẩn dẫn đến đóng băng cũng không lạnh chúc cụ thành công.

Đối với Toyota Yaris thì máy nén luôn chạy cùng động cơ vì không có côn từ, bác ợ!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên