Solar 200-3 đời 93

V
Bình luận: 9Lượt xem: 1,917

ĐAM MÊ

Tài xế O-H
hiện tại em có con máy solar 200-3 đời 93 mọi thao tác đều bình thường, áp suất đk 40kg/cm2 . chỉ khi vào arm thì bị rơi bụp 1 cái. bơm và phân phối trước đã có người làm rồi nhưng khi lắp lên thì bị hiện tượng đó. Các bác vào giúp em xem bệnh em nó ở đâu
Cụ kiểm tra xem 2ty trượt của arm lắp nhầm cho nhau khổng

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Nguyên nhân chính của hiện tượng này là không mở van chống lún có thể là do khi thao tác đóng tay arm có một đường áp khiển đưa vào và mở van chống lún ,hoặc là do bị ket van chống lún

levanhailoan

Tài xế O-H
Nguyên nhân chính của hiện tượng này là không mở van chống lún có thể là do khi thao tác đóng tay arm có một đường áp khiển đưa vào và mở van chống lún ,hoặc là do bị ket van chống lún
chào bác chung huu theo bác nói cái van chống lún đó thì cái van này nó nằm chổ nào vậy em chỉ nghe van chống tụt thôi chứ còn cái van chống lún này em chưa dc biết có gì bác có thể đã thông cho em với được không
thanks..?

CHUNG HUU

Tài xế O-H
Thua bác levanhailoan van chống lún nó là van chống tụt ,nó nằm ở vị trí gần motor quay toa ,được bắt bằng bốn con lục giác 10 ,nếu bác xử lý các cách mà ko được thì bác thử bỏ lò xo và van bên trong ra là hết hiện tượng đó

levanhailoan

Tài xế O-H
Thua bác levanhailoan van chống lún nó là van chống tụt ,nó nằm ở vị trí gần motor quay toa ,được bắt bằng bốn con lục giác 10 ,nếu bác xử lý các cách mà ko được thì bác thử bỏ lò xo và van bên trong ra là hết hiện tượng đó
theo bác chunghuu thì mình bỏ lò xo và van chống tụt ra là oke hả bác

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
hiện tại em có con máy solar 200-3 đời 93 mọi thao tác đều bình thường, áp suất đk 40kg/cm2 . chỉ khi vào arm thì bị rơi bụp 1 cái. bơm và phân phối trước đã có người làm rồi nhưng khi lắp lên thì bị hiện tượng đó. Các bác vào giúp em xem bệnh em nó ở đâu
tks các cụ, em nó bị con chống tụt

Nó bị ở chỗ mô cụ gì ơi???

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên