Động Cơ Toyota Bị Bệnh Nặng

linhkute
Bình luận: 17Lượt xem: 1,231

linhkute

Tài xế O-H
E tháo bugi thử thì lúc có lúc không. Xà hộp 5s..tín hiệu phun cũng vây. Lửa nếu có cũng yếu.điện áp bình 12.75 v.

tuandienvbhp

Tài xế O-H
  1. Động cơ toyota lúc có lửa , lúc ko có lửa là bi sao .và cách khắc phục. Các bác giúp e với
thông tin ít quá cụ ơi, em và các anh em O-H muốn chém tưng bừng lắm nhưng không biết xe cụ đang làm là xe gì của hãng toyota lên cũng rất khó để cho em các anh anh em đóng góp ý kiến và thảo luận vấn đề ....

luckyboy270993

Tài xế O-H
thứ nhất thì bác nên vệ sinh bugi đi bác ạ, mà máy bác xài là đánh lữa kiểm gì vậy ah, nếu đánh lữa trực tiếp thì bác nên kiểm tra lại IC đánh lữa đi , kiểm tra đường dây cuộn sơ cấp và thứ cấp , đồng thời cũng xem lại accu có yếu hay không nhen.

xebo

Tài xế O-H
cụ cho e cái thông tin như thế thì e chịu.nếu cụ cần tư vấn thật thì cụ đưa lại thông tin nhé còn k đừng làm thế này như là đánh đố anh em ấy,đời bao nhiêu còn chẳng biết thì tư vấn gì hả cụ

thanhdinhuct2

Tài xế O-H
cụ phải nói rõ là đang làm con xe nào chứ,tùy đời mà hệ thống đánh lửa khác nhau,phải biết rõ mới chuẩn đoán chính xác dc,chứ chung chung như vậy không giải quyến vấn đề thực tế cảu cụ đâu

bangdung

Tài xế O-H
bác phải nói rõ là loại xe gì chứ.
có hệ thống đánh lửa thường , đánh lửa bán dẫn , đánh lửa điện tử
là loại nào mới biết ktra, sửa chữa chứ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên