Máy Xúc Kato Hd820-2 Không Quay Toa Được?

gie-rach
Bình luận: 21Lượt xem: 4,134

hoanmy

Tài xế O-H
Em neo veo tý ,áp khi quay là bao nhiêu cụ?.cụ kiểm tra lại ty ngăn kéo chưa cụ?chả nhẽ cái gì cũng thay mới mà em nó lại ra nông lỗi này???THANGTAULAITHANGTAULAITHANGTAULAI

ngocbich

Tài xế O-H
em không biết về thủy lực nhưng thấy nhiều khi đồ mới thay nhưng thay không đúng vị trí thì sao nhi?có khi nào đường ống đi sai không ah?

dungdaknong

Tài xế O-H
Trường howpj của cụ có thể như sau:
+ cụ kiểm tra lại vị trí đường ống và nếu xì thay sin phốt nhé.
+ Hai là die bơm kéo không nổi
+ ba là xem lại ngăn kéo, đo áp và chỉnh lại.
+ Còn không phải các vấn đề thuỷ lực thì gãy trục hoặc thay mâm nhé cụ.
Không phải việc j cũng thay. Nghiên cứu kỹ-sữa chữa tốt.

xemayxuc

Tài xế O-H
Đã kiểm tra phần mở bố tháng chưa .Xem có áp kích mở bố thắng .Các orin nắp thắng xem .Cụm quay toa . xe đào có bố tháng mâm xoay . Vì thế xem có áp . rồi kiểm tra phần bố thắng của cụm quay .

bomva

Tài xế O-H
Đã kiểm tra phần mở bố tháng chưa .Xem có áp kích mở bố thắng .Các orin nắp thắng xem .Cụm quay toa . xe đào có bố tháng mâm xoay . Vì thế xem có áp . rồi kiểm tra phần bố thắng của cụm quay .
đây là hiện tượng mất quay toa mờ cụ.nếu không có áp suất mở phanh thì máy sẽ bị nặng tải khi tác động đến thao tác quay toa !!!

hoanmy

Tài xế O-H
con của anh giống hình này không anh ơi?

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
chỉ cần 2 mũi khoan 8 chạy rầm rầm
hoặc có thể chạy rầm rầm bằng hai mũi khoan.đúng không nhể cụ giẻ-rách
Cảm ơn các cụ đã giúp nhà cháu thịt xong em nay roài . chung quy là do phụ tùng thôi các cụ ạ.
Cái quan trọng là mũi khoan được lấy ở nơi đâu, ai đã khoan 2 cái lỗ ắc gô đó và điều đầu tiên muốn nói là: Bánh của tao đâu???

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên