lốc 21 và lốc 17 của xe cauty chết mặt hít liên tục

quanghau
Bình luận: 28Lượt xem: 2,586

quanghau

Tài xế O-H
có bác nào biết bệnh này bảo e với .e đã thay cả bộ buly mặt hít mới rùi mà vẫn bị chết ,mặt hít e đã căn rất chuẩn rùi

2013-02-18 10.44.24.jpg

ngocanh_102

Tài xế O-H
Ly hợp từ của máy nén có đĩa ma sát, cuộn dây hút và puly. Mặt hít chết là cái gì bị chết vậy cụ ? Nếu cuộn dây bị chết thì cụ xem lại đường điện thế nào, có chạm chập chỗ nào không ?. Hàng của cụ có chất lượng không ?

0974157627

Tài xế O-H
[quomuau, post: 252449, member: 177212"]có bác nào biết bệnh này bảo e với .e đã thay cả bộ buly mặt hít mới rùi mà vẫn bị chết ,mặt hít e đã căn rất chuẩn rùi

View attachment 12742[/quote]
Bac thu xem loc phan lam viec nhe ko va nguon dien ra dk loc du ko

cuongminh

Tài xế O-H
[quomuau, post: 252449, member: 177212"]có bác nào biết bệnh này bảo e với .e đã thay cả bộ buly mặt hít mới rùi mà vẫn bị chết ,mặt hít e đã căn rất chuẩn rùi

View attachment 12742
Bac thu xem loc phan lam viec nhe ko va nguon dien ra dk loc du ko[/quote]
đề nghị cụ viết tiếng madein việt nam cáo dấu cụ nhá :D[DOUBLEPOST=1394358837,1394357952][/DOUBLEPOST]ngoài các vấn đề của các cụ nói trên,vậy lúc cụ thay bộ buly mặt hít mới cụ có xem qua hệ thống điều hòa của nó không ví dụ dàn nóng nó thế nào và áp suất của hệ thống lúc hoạt động là bao nhiêu không ạ ! hay thấy nó cứ lăn quay ra tèo là mình thay thôi ? rồi nó lại tèo tiếp ạ ! :D

hieudienlanh

Tài xế O-H
Cao áp trên 300psi đối với lốc SP 21 và 250 với A17 là côn từ hấp hối.Thêm tý nữa là lốc thăng đường.Riêng dòng conty thì lốc chết em nó xin đôi zàn nóng làm vật tế thần.:D

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Có thể coi như lốc là quả tim. áp suất cao quá có thể coi như nhồi máu cơ tim, không nhanh cấp cứu kịp thời thì ra đi từ đó không về :D

ngocanh_102

Tài xế O-H
dạ vâng cụ ạ ! cái gì nó tạo nên áp suất ạ ? cái gì để nó gây nên áp suất cao ạ và thế nào để áp suất ổn định để không ảnh hưởng đến hệ thống DH ạ !

Ý cụ là lốc bó kẹt thì puly sẽ trượt trên đĩa ma sát phải không ạ, mình thì thiên về phần điện nên cứ chăm chăm cuộn hít mà quên phần cơ cụ ạ :)

Cao áp trên 300psi đối với lốc SP 21 và 250 với A17 là côn từ hấp hối.Thêm tý nữa là lốc thăng đường.Riêng dòng conty thì lốc chết em nó xin đôi zàn nóng làm vật tế thần.:D

Cụ vui thật :D. Cụ cho em hỏi vì sao lốc chết thì giàn nóng chết theo ạ :)

cuongminh

Tài xế O-H
Ý cụ là lốc bó kẹt thì puly sẽ trượt trên đĩa ma sát phải không ạ, mình thì thiên về phần điện nên cứ chăm chăm cuộn hít mà quên phần cơ cụ ạ :)

cũng không hẵn là lóc chết thì dàn bán nhôm.chăm lo cho em nó tí thì em nó thơm tho không vướng bụi trần ngay ấy mà :D

hieudienlanh

Tài xế O-H

Má hít conty nó bé tú tẹo lại giảm chấn bằng cao su nên bị nặng tý là đi ngay.Như thằng 508 hay zensen thì rất ít chết mà đi cả lốc luôn.Còn lốc với zàn nóng hay đi cùng nhau vì nó là đôi tri kỷ màDI TU THOI[DOUBLEPOST=1394378034,1394377951][/DOUBLEPOST]
làm nhiều hôm nào cho xin ít giàn về bày chơi cái đệ ơi
Đủ để đúc 2 cái Mõm Nhôm[DOUBLEPOST=1394378125][/DOUBLEPOST]
cũng không hẵn là lóc chết thì dàn bán nhôm.chăm lo cho em nó tí thì em nó thơm tho không vướng bụi trần ngay ấy mà :D
Héo ơi : 3 cái zàn là 24 lon nước rửa.Ôi !!!!!!!!!!! THiện tai......Thiện tai

cuongminh

Tài xế O-H
Má hít conty nó bé tú tẹo lại giảm chấn bằng cao su nên bị nặng tý là đi ngay.Như thằng 508 hay zensen thì rất ít chết mà đi cả lốc luôn.Còn lốc với zàn nóng hay đi cùng nhau vì nó là đôi tri kỷ màDI TU THOI[DOUBLEPOST=1394378034,1394377951][/DOUBLEPOST]
Đủ để đúc 2 cái Mõm Nhôm[DOUBLEPOST=1394378125][/DOUBLEPOST]
Héo ơi : 3 cái zàn là 24 lon nước rửa.Ôi !!!!!!!!!!! THiện tai......Thiện tai
mợ hieudienlanh nói thế nào ấy chứ làm gì mà em nó tri kỹ đến thế :D. với lại mợ đúc được 2 cái mõm nhôm thì em gửi cho mợ thêm một ít mợ đúc được 3 cái đi :D

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên