Máy cat315d bị bệnh di chuyển lệch

T
Bình luận: 6Lượt xem: 1,273

thaoha

Moderator
em nhận làm con máy đào 315D máy đang làm bình thường tự nhiên di chuyển tiến bình thường nhưng lùi thì bị lệch 1 bên ai biết chỉ dùm mình với

Ngay từ cái mở đầu topic cũng phải sửa lại,cụ ko có thông số gì mà làm một mạch như thế ai biết thế nào mà trả lời cụ đây???

hoc_hieu

Tài xế O-H
em nhận làm con máy đào 315D máy đang làm bình thường tự nhiên di chuyển tiến bình thường nhưng lùi thì bị lệch 1 bên ai biết chỉ dùm mình với

khả năng nhiều bệnh ở moto di chuyển cụ ơi (bên di chuyển yếu), cụ thể nó bị ở con trượt phanh trên moto cụ tháo ra thay cho nó cái oring có lẽ sẽ oke. đây là kinh nghiệm tôi sử lý được ở trên máy sk450-6 hy vọng nó cũng giống với em CAT này. chúc cụ thành công

thuytuyen.th

Tài xế O-H
em kiểm tra rồi nó bị thuỷ lực cụ ạ vì em thử đổi đầu ống rồi nó vẫn vậy. nên em đo ast trước và sau trung tâm quả nhiên nó bị ở đó em tháo ra thay zoăng phớt lại lắp vào ok ngay cám ơn các cụ nhiều. làm xong rồi nhưng em vẫn chưa thể lý giải nổi vì sao bác nào hiểu vấn đề thì giải thích dùm mình nhé:)

thotien

ăn may là chính
em kiểm tra rồi nó bị thuỷ lực cụ ạ vì em thử đổi đầu ống rồi nó vẫn vậy. nên em đo ast trước và sau trung tâm quả nhiên nó bị ở đó em tháo ra thay zoăng phớt lại lắp vào ok ngay cám ơn các cụ nhiều. làm xong rồi nhưng em vẫn chưa thể lý giải nổi vì sao bác nào hiểu vấn đề thì giải thích dùm mình nhé:)

cụ này rất là điêu hình như cụ spam thì phải.cụ thay phớt nào vậy cho anh em đc mở rộng tầm mắt với

vantau

Tài xế O-H
bạn này cho mình xin cái tỷ số truyền với lưu lượng motor quay toa được không ạ, mình đang rất cần nhưng tìm không thấy. Cảm ơn bạn nhiều!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên