Về điện máy xúc komatsu

O
Bình luận: 11Lượt xem: 5,438

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
các cụ khai sáng hộ em tí. em thấy các cụ nói máy điện hoàn toàn báo mã lỗi lên taplo. em có em máy pc 58 cũng điện hoàn toàn nhưng không có báo mã lỗi lên taplo, các cụ cho em hỏi có phải dòng máy nhỏ thì nó thế không
Con xe này Bói cũng chửa được cưỡi lần nào, chỉ nhòm cái ảnh trên Google thấy nó kéo ga bằng "sức cơm" + táp lô chỉ có vài cái đèn để cảnh báo an toàn.
Bởi vì không có tài liệu về em nó nên cũng chỉ bói tù mù như thế này: Nếu xe mà có "hộp đen" thì nó sẽ báo lỗi qua "cửa sổ trên hộp" giống như hộp điện của PC200-5 mà thôi.

vuquan.auto

Tài xế O-H
các cụ khai sáng hộ em tí. em thấy các cụ nói máy điện hoàn toàn báo mã lỗi lên taplo. em có em máy pc 58 cũng điện hoàn toàn nhưng không có báo mã lỗi lên taplo, các cụ cho em hỏi có phải dòng máy nhỏ thì nó thế không
ĐIỆN HOÀN TOÀN là như thế nào hả cụ? Bên em lại có con máy cùi nhưng lại có báo lỗi rõ ràng trên màn hình, trong khi con máy đời cao hơn lại không có. Hí.

thaianh

Tài xế O-H
cụ chủ thớt cho thêm tí xem nó là pc-mấy nhé.
cái ảnh này cụ xem có pải máy của cụ ko

O.Shui

Tài xế O-H
cụ chủ thớt cho thêm tí xem nó là pc-mấy nhé.
cái ảnh này cụ xem có pải máy của cụ ko
View attachment 14442
không phải cụ ạ. máy của em là pc58sf uu -1.
máy điện hoàn toàn là tay trang điện ý cụ ạ. trên taplo không thấy có chỗ báo mã lỗi gì, có mỗi cái đèn nó nháy nháy thôi cụ ạ
[MERGETIME="1395273005"][/MERGETIME]
Con xe này Bói cũng chửa được cưỡi lần nào, chỉ nhòm cái ảnh trên Google thấy nó kéo ga bằng "sức cơm" + táp lô chỉ có vài cái đèn để cảnh báo an toàn.
Bởi vì không có tài liệu về em nó nên cũng chỉ bói tù mù như thế này: Nếu xe mà có "hộp đen" thì nó sẽ báo lỗi qua "cửa sổ trên hộp" giống như hộp điện của PC200-5 mà thôi.
cụ có thể giải thích giùm e cái "cửa sổ trên hộp" là như thế nào không cụ?

O.Shui

Tài xế O-H
tình hình là trên hộp báo mã lỗi là 58 các cụ ạ (vãi cả trùng hợp với tên máy pc58), để kỷ niệm sự trùng hợp em đã nhờ ông cụ chiều chiều hay ngồi đầu ngõ ghi vào tờ giấy hộ em cho khỏi quên và kết quả là.... :eek:
Các cụ có cách nào tra hộ e mã lỗi 58 là gì được không ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên