Tài liệu hướng dẫn sửa chữa cruze 2010 - tiếng anh

autohd
Bình luận: 16Lượt xem: 3,171

autohd

Tài xế O-H
Tài liệu hướng dẫn sửa chữa xe Cruze 2010 dung lượng 83.4Mb, gồm 4527 trang tiếng anh. Gửi các anh em tham khảo.

autohd

Tài xế O-H
Chát quá cụ ạ.em ky cóp mãi mới được mấy trăm.nhìn thèm lắm nhưng xót của quá cụ ơi
Em đặt điểm đã tham khảo tài liệu tương tự của các cụ khác, với tài liệu như thế này thì số điểm 100 không phải là cao đâu. Nhưng em xin tiếp thu ý kiến của cụ giảm số điểm xuống một nửa và gửi tặng cụ free luôn. Cụ nhắn tin địa chỉ mail vào hộp thư cho em nhé.

autohd

Tài xế O-H
Hic.cụ tốt với em quá.cụ đừng chê em lèo nhèo nhé.nghèo khó nó khổ thế đấy cụ ạ.mong các cụ khác không tỵ nạnh với người nghèo cụ nhỉ.mail của em là north16.08.82@gmail.com
Xin cảm ơn cụ rất nhiều
Em mới tham gia diễn đàn, nhưng cụ để mail thế này hình như là vi phạm nội quy của diễn đàn đấy. Cụ lên nhắn tin vào hộp thư cho em thì hơn, như vậy không vi phạm nội quy của diễn đàn. E đã gửi tài liệu vào mail cho cụ.

vonhulai

Tài xế O-H
Em đặt điểm đã tham khảo tài liệu tương tự của các cụ khác, với tài liệu như thế này thì số điểm 100 không phải là cao đâu. Nhưng em xin tiếp thu ý kiến của cụ giảm số điểm xuống một nửa và gửi tặng cụ free luôn. Cụ nhắn tin địa chỉ mail vào hộp thư cho em nhé.
UH, 50 điểm cũng không cao đâu các bạn. Vì đây là tài liệu tiếng Anh nên bạn chủ thớt đã giảm xăng, khyến khích các bạn học tiếng anh đó mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên