Hỏi phần mềm cài chìa khóa cho dòng xe toyota

hoangkhoa
Bình luận: 6Lượt xem: 1,351

hanhthuy1990

Tài xế O-H
các cụ cho em hỏi muốn cài unloock và loock cho xe dòng toyota thì có cần máy và phần mềm nào dành riềng cho dòng toyota không.nếu có thì mua ở đâu và giá cả như thế nào.bác nào biết thì chỉ dùm em cái ha.
Bác muốn cài lock và unlock toyota thì không cần máy vẫn cài được mà. nếu BCM còn ok mà chìa bị hỏng thì mua phôi mới về và cài bằng tay thôi. bác làm theo cái này nhé.
http://www.oto-hui.com/threads/0000918-cai-dat-chia-khoa-toyota.34322.html

hoangkhoa

Tài xế O-H
Hay quá bác ah.để tối em tải về em đọc.mà bác cho em hỏi những những trang tài liệu ở trên diễn đàn thì làm thé nào để biết được mà vào đọc hả bác?

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Hay quá bác ah.để tối em tải về em đọc.mà bác cho em hỏi những những trang tài liệu ở trên diễn đàn thì làm thé nào để biết được mà vào đọc hả bác?
Bác tìm kiếm cái này nhé.

hanhthuy1990

Tài xế O-H
cụ cho em hỏi nếu mua phôi cứ có unloock và loock trên chìa là cài được phải không?[DOUBLEPOST=1396785790,1396763701][/DOUBLEPOST]
cụ ơi cho em hỏi là nếu mua phôi của hãng mới cài được hay cứ mua chìa có bấm loock và unloock là ok?
phôi này phải mua của hãng bác ạ. ngoài cũng có bán nhưng em không biết chổ nào. còn nếu mua cái của trung quốc đã tích hợp trên bộ remot sẵn rồi thì không được bác ạ. cái phôi này tầm mấy trăm ngìn thôi bác.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên