Huyndai robex 280-3

anhnv_2411
Bình luận: 25Lượt xem: 3,118

anhnv_2411

Don't give up
Nhà cháu có làm bơm con huyndai robex 2800-3, lắp bơm lên ko hiểu sao nổ máy áp của hai bơm lúc không tải đã là 150kg/cm2, áp hai đường ở ngăn kéo về là 25kg, của bơm khiển 40kg balô nhà cháu đã kiểm tra không kẹt cũng không lắp sai gì cả.,Mong các tiền bối phán hộ nhà cháu xem nó bị sao với ạ

chipheo114

Tài xế O-H
Nhà cháu có làm bơm con huyndai robex 2800-3, lắp bơm lên ko hiểu sao nổ máy áp của hai bơm lúc không tải đã là 150kg/cm2, áp hai đường ở ngăn kéo về là 25kg, của bơm khiển 40kg balô nhà cháu đã kiểm tra không kẹt cũng không lắp sai gì cả.,Mong các tiền bối phán hộ nhà cháu xem nó bị sao với ạ
Áp hai đừờng ở ngăn kéo về đâu cụ.cụ noí kiểu này thì các cụ trên diễn đàn bó tay.com

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
Bói chửa trèo lên em này lần nào lên không biết phải tư vấn cho cụ thế nào.
Bởi vậy cụ lên làm mấy việc dư này:
1- Cụ soi cái hệ thống thủy lực (Sau này Bói sẽ viết tắt như vầy HTTL hoặc SĐTL cụ nào không đọc chỗ này "Ráng chịu" nhá) xem nó có giống con Hyundai 290 trong tài liệu không??? Bơm, van ngăn kéo...????
2- Chụp cho vài pô ảnh chi tiết về "Nơi" cụ đã chọc ngoáy rồi quăng lên đây, chỉ rõ những nơi đã động chạm vào.
3- Nếu hết "Võ" cụ ôm cái bơm về Hp chơi 1 chuyến, "truyền tiểu xảo" trực tiếp không chơi qua điện thoại. Bảo đảm 125% ăn ngay, "% ăn chia" gặp trực tiếp để thỏa thuận và được đóng vào quỹ để tổ chức sinh nhật OH lần thứ 6 nhá.

anhnv_2411

Don't give up
Bói chửa trèo lên em này lần nào lên không biết phải tư vấn cho cụ thế nào.
Bởi vậy cụ lên làm mấy việc dư này:
1- Cụ soi cái hệ thống thủy lực (Sau này Bói sẽ viết tắt như vầy HTTL hoặc SĐTL cụ nào không đọc chỗ này "Ráng chịu" nhá) xem nó có giống con Hyundai 290 trong tài liệu không??? Bơm, van ngăn kéo...????
2- Chụp cho vài pô ảnh chi tiết về "Nơi" cụ đã chọc ngoáy rồi quăng lên đây, chỉ rõ những nơi đã động chạm vào.
3- Nếu hết "Võ" cụ ôm cái bơm về Hp chơi 1 chuyến, "truyền tiểu xảo" trực tiếp không chơi qua điện thoại. Bảo đảm 125% ăn ngay, "% ăn chia" gặp trực tiếp để thỏa thuận và được đóng vào quỹ để tổ chức sinh nhật OH lần thứ 6 nhá.
Ở công ty có một con 290 và một con 280 hệ thống thủy lực thì nhà cháu chưa phát hiện ra điểm gì khác nhau của hai con này ạ,
Nhà cháu chỉ làm lại bơm, ba lô và ngăn kéo chưa động chạm gì
Nếu mai hết võ thì sẽ nhờ cụ đến phương án này ạ, tại nhà cháu đang ở Lào Cai nên mang cái bơm đấy về HP cũng hơi khó khắn, nếu cụ có thể tư vấn qua điện thoại vẫn có thể chia phần trăm để đóng vào quỹ O-H ạ[DOUBLEPOST=1397230152,1397229833][/DOUBLEPOST]
Pum k3v 140 phải k cụ.khi điều khiển pi có cắt hết k.cụ cho thêm ít thông số nữa đi thì các cụ ấy mới đập cho.pum của cụ đang treo as đó
Đúng bơm K3v140 cụ ạ. Nhà cháu mới chỉ đo áp suất thôi vì động cơ bị ghì muốn chết máy nên cháu chưa thử kt pi lúc vào động tác

Mr.Pono

Pờ Nờ

"Gà mắc tóc" chỗ nầy thì phẩy

chxm

Tài xế O-H
cụ anhnv2411cứ thỉnh cụ bói lên hay sang LAÒ ...(voi 2800 của lào c.a.i) nghề của cụ xem bói cho voi kia mà. xong liền. sợ chi chia chác

thaoha

Moderator

cụ anhcv lắp bơm mà ko sai mới là chuyện lạ.lần sau tháo ra cụ thấm nước bọt đánh dấu nó vào,nhưng nhớ để lên giá cao kẻo chó liếm mất mực

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê

cám ơn các bác đã giúp đỡ em đã làm xong rồi ạ nguyên nhân do tắc lọc trên hai con logic valve
Ối!!!
Trong SĐTL đâu thấy có cái lọc nào đâu!!??
Kể cả là có lọc, tắc thì sao vẫn có áp 25 ký về bơm nhỉ!!??

hoangthanhhp

Tài xế O-H
Bẩm cụ, cụ cho em xem cái ảnh để khai thông với ạ. em cũng đã soi đi soi lại SDTL và cũng khai quật em nó rồi mà vẫn không biết lọc nó lằm chỗ nào ạ!

echnhua

Tài xế O-H
em sin góp ý thế này . cái bệnh cấp áp đó chua hẳn là do tắc lọc ..theo em nghĩ là một phân tử nào ỏ phân phối . hoặc bộ điều khiển bơm bi kẹt ........................../?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên