Lexus 470 cần giúp đỡ

G

gamocar8

Khách
cũng trong chiều nay có con lexus 470 vào chủ xe bảo là lúc bơm xăng ở cây xăng thì súng bơm xăng cứ nhảy không bơm đươc xăng tự động mà cứ bóp súng bơm xăng cho đến lúc đầy, mong các cụ chem giúp em

boyhaiphong_86

Tài xế O-H
nếu là trường hợp bình xăng chưa đầy mà xăng cứ trào ra ngoài thì em gặp nhiều rồi,còn trường hợp không bơm xăng tự động được mà phải bớp cò thì em cũng chưa hiểu cái nguyên lý của cái lẫy giứ bơm tự động nó làm việc cần có điều kiện gì,bác nào biết có thể nói thêm cho anh em không ah

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
cũng trong chiều nay có con lexus 470 vào chủ xe bảo là lúc bơm xăng ở cây xăng thì súng bơm xăng cứ nhảy không bơm đươc xăng tự động mà cứ bóp súng bơm xăng cho đến lúc đầy, mong các cụ chem giúp em
Trạm bơm nó không có cái vòi nhỏ phù hợp với cổ thùng xăng thường có cái đồng tiền tránh trào xăng khi quên đậy nắp.

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Trạm bơm nó không có cái vòi nhỏ phù hợp với cổ thùng xăng thường có cái đồng tiền tránh trào xăng khi quên đậy nắp.
Cái đồng tiền đó tác dụng hạn chế bơm xăng A92 đó bác. Vòi bơm xăng A95 nhỏ hơn đút vừa cái lỗ xăng A95 là quy chuẩn của máy bơm xăng không phải muốn đưa xăng gì vào bồn chứa lẫn lộn được. Xe chạy A95 nên dự phòng sẵn chiếc đũa tre lỡ trên đường không có xăng A95 thì cắm đũa vào vòi A92 rồi bơm để chiếc đũa cắm vô cái nắp đo rồi bơm là ok.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên