Honda vision mua mới đã bực mình

K
Bình luận: 14Lượt xem: 4,718

kawasaki-monkey

Tài xế O-H
sáng nay vừa mua e honda vision mới cho vợ test buổi chiều lang thang đến tối bực cả mình lúc sáng nhận xe đỗ xăng máy rất êm ko có gì bận tâm cả đi lượn buổi chiều đi cũng bình thường ko tăng vít ga đến tầm tối khi nóng máy nghe có tiếng gõ lạc cạch lên mạng tìm thấy bệnh xe của 1 bác vision này y hệt xe mình cũng vừa mới mua mời các bác nghe thử: https://soundcloud.com/tuan-ngoc-ngo...ieng-xe-vision
xe của mình kêu nhỏ hơn để granti thì mới gõ tăng giảm ga vẫn bình thường bực cả mình mình đi mấy đời air blade cũ có vấn đề này đâu mua con vision thì lại bị chán HonDa VN luôn

phamnam89

Tài xế O-H
sáng nay vừa mua e honda vision mới cho vợ test buổi chiều lang thang đến tối bực cả mình lúc sáng nhận xe đỗ xăng máy rất êm ko có gì bận tâm cả đi lượn buổi chiều đi cũng bình thường ko tăng vít ga đến tầm tối khi nóng máy nghe có tiếng gõ lạc cạch lên mạng tìm thấy bệnh xe của 1 bác vision này y hệt xe mình cũng vừa mới mua mời các bác nghe thử: https://soundcloud.com/tuan-ngoc-ngo...ieng-xe-vision
xe của mình kêu nhỏ hơn để granti thì mới gõ tăng giảm ga vẫn bình thường bực cả mình mình đi mấy đời air blade cũ có vấn đề này đâu mua con vision thì lại bị chán HonDa VN luôn
cảm thấy có gì không ổn.cụ nên mang ra head bảo người ta kiểm tra cho.xe mới mà.

duythach

Tài xế O-H
xe vợ mình mua tháng 6 DL năm ngoái, hôm trc có bị họ va nhẹ vào sườn, giờ kêu to rầm rầm ko biết có được bảo hành bảo tỏi gì ko nữa, garanty êm, vít ga lên nghe ầm ầm ở phần hộp truyền động ấy, hình như vision là xe có tỷ lệ nội địa hóa ở VN cao hơn cả hay răng đó, ko biết ở nước khác có tên xe này ko nữa...

vinhforever

Tài xế O-H
Hòn đá nó chỉ sản xuất mấy bộ phận chính ,còn lại thì đặt hàng của nhiều hãng khác mà .chất lượng phụ tùng ngày càng lởm , nhìn cái màu nước mạ phụ tùng đến chán , ngày xưa nó mạ crom sáng loáng nhìn rất chất .

duythach

Tài xế O-H
Báo cáo các Cụ: con vision nhà tui hôm vừa rồi kêu dữ quá, đề ko nổi, ko đưa vào hãng để bảo hành nữa mà đưa ra tiệm, kết quả là bị vỡ nát vòng bi trục cam ( vòng bi to phía bên lắp bánh răng kéo xích cam ) thay xong máy êm trở lại, đèn check sáng lúc bật khóa điện mấy giây sau thì tắt là đề nổ, tiếp tục phi và theo dõi ạ...

hondacuper

Tài xế O-H
Báo cáo các Cụ: con vision nhà tui hôm vừa rồi kêu dữ quá, đề ko nổi, ko đưa vào hãng để bảo hành nữa mà đưa ra tiệm, kết quả là bị vỡ nát vòng bi trục cam ( vòng bi to phía bên lắp bánh răng kéo xích cam ) thay xong máy êm trở lại, đèn check sáng lúc bật khóa điện mấy giây sau thì tắt là đề nổ, tiếp tục phi và theo dõi ạ...
chât lượng xe honda giờ chán lắm, giờ e chỉ mua con xe số rẻ tiền làm phương tiện thôi chứ chả dám mạnh tay chơi xe ga. không phải vì không thich mà chất lượng tồi , chuốc bực mình nhiều

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên