Xe vinaxuki

N
Bình luận: 10Lượt xem: 2,434

nguyenbinh10

Tài xế O-H
Mình đang gặp 1 con xi vinaxuki phun xăng điện tử. em nó mắc bệnh là khi không tải chay tăng tốc bình thường nhưng khi có tải tốc độ chỉ đạt dc đến 70 ko lên đc nữa. Mình đã kiểm tra máy thấy máy tốt không kêu. Ai biết cách điều trị giúp với
có phải xe 5 tạ không bác?
bác nói khi không tải tăng tốc tốt là đạt tốc độ bao nhiêu? khi có tải là tải trọng bao nhiêu? máy tốt không kêu không có nghĩa là máy khỏe, nếu máy khỏe mà côn yếu thì sao? bác kiểm tra côn chưa

ntkien13

Tài xế O-H
có phải xe 5 tạ không bác?
bác nói khi không tải tăng tốc tốt là đạt tốc độ bao nhiêu? khi có tải là tải trọng bao nhiêu? máy tốt không kêu không có nghĩa là máy khỏe, nếu máy khỏe mà côn yếu thì sao? bác kiểm tra côn chưa
Mình thấy côn hơi kém va thay nhưng vẫn không giải quyết được

thichthaoraxem

Học, Học nữa,...Học mãi
híc...xe toàn đồ tàu, ngay đến cái nắp hộp cầu chì chỉ toàn chữ Tàu chẳng thèm Anh hóa hay Việt hóa sao cho đỡ Tàu đi . Xe có tải mà cụ chạy được 70 km là đáng hoan nghênh lắm rồi.

tuyen_haiduong

Tài xế O-H
theo như bạn nói thì xe chạy ko tải vvẫn bình thường àh chỉ khi có tải mơi bị như vậy nhưng trong lúc đó có hiện tượng gì xảy ra nữa ko như máy dung giật chẳng hạn bạn nói do hơn đi mình cũng vừa mơi làm một em cũng mất mấy ngày mới song

dick2311

Tài xế O-H
Hôm trước em nghe có 1 bác thợ cho 1 liều thuốc là bảo đảm khỏi hết tất tần tật các bệnh các bác ạ.
Đó là:
" Thay máy đổi sườn "

Mobilest

Giữ xe
Nhân viên
Xe tầu thường thế đấy .Nếu chạy thử cùng những xe cùng đời thì dễ phân biệt hơn.Có những xe ga tại chỗ rất bốc ,nhưng khi chạy trên đường không chở hàng thì cao nhất tốc độ 70km/h thì ì ạch mãi mới lên được .Nhưng đối với xe ngon lành thì cảm giác rõ hơn khi có tải chở hàng thì ga nhẹ cũng đạt tốc độ 80km/h rồi . Theo kinh nghiệm của mình thì nên kiểm tra kim phun vì loại này rất hay hỏng.Nếu thay mới thì cảm nhận thấy ngay.

M

MinhChi

Khách
các pác cứ toàn chê xe tàu này nọ
pác ấy đang cần tư vấn khắc phục mà

ntkien13

Tài xế O-H
theo như bạn nói thì xe chạy ko tải vvẫn bình thường àh chỉ khi có tải mơi bị như vậy nhưng trong lúc đó có hiện tượng gì xảy ra nữa ko như máy dung giật chẳng hạn bạn nói do hơn đi mình cũng vừa mơi làm một em cũng mất mấy ngày mới song
Nó chỉ không tăng được tốc thôi chứ ko rung giật gì cả. Cụ khắc phục cái của cụ thế nào

lehuyvu79

Tài xế O-H
Vinaxuki 5 tạ máy xăng này cũng được đỡ hơn máy dầu vì từ đằng xa em đã phát hiện nó kêu(à ơ à ơ). Con này muốn chạy nhanh về độ lại ly hợp gồm mâm ép và lá côn của nhật vào là ok. Mà xe bạn có tải là bao nhiêu kylogam xe này mà cõng trên 1,5t thì e là không được rồi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên