Mazda 626 đời 96 cháy hộp đen

nguyendzzung
Bình luận: 10Lượt xem: 3,373

nguyendzzung

Tài xế O-H
Hôm nay mènh gặp em 626 đời 96 số sàn hộp mishubishi hai giắc chả may lắp nhầm cọc bình làm cháy mất con IC tổng kiếm mấy chỗ hỏi thay nhưng không có hỏi anh em có chỗ nào sửa chữa hay hộp bãi không chỉ giùm cho mềnh với !

tinoto

Tài xế O-H
Hôm nay mènh gặp em 626 đời 96 số sàn hộp mishubishi hai giắc chả may lắp nhầm cọc bình làm cháy mất con IC tổng kiếm mấy chỗ hỏi thay nhưng không có hỏi anh em có chỗ nào sửa chữa hay hộp bãi không chỉ giùm cho mềnh
View attachment 15737

View attachment 15738

View attachment 15739
thay thôi bạn ơi.cói sửa chạy cũng không ổn định.bên mình co đem đi sửa rồi.tốn tiền thôi.sửa về chạy thử rồi cũng phai thay

nguyendzzung

Tài xế O-H
Hôm nay ra chợ hỏi hộp đời thấp hơn FS36 CHẮC LÀ dùng được nhưnggiá hơi chát họ đòi 5 củ chủ xe lắc đầu!Vô tình gặp một cụ cụ nói về tới nơi thay hộp khác cho cộng tieenff công với hộp là 8,5 củ chủ xe ngao ngán lắc đầu kêu ko xửa thanh lý xe!!

nguyendzzung

Tài xế O-H
Mơi tìm quanh khu chợ trời thôi Tóm lại ngang cùng ngõ hẻn của hà thành gần như hết có điều là có hộp hai giắc màu vàng không biết có ổn không chưa thay thử đang chờ chu xe quyết định dc

nguyendzzung

Tài xế O-H
Các cụ tư vấn giùm hộ mình xem có chỗ nào bán hộp không Mình mua một hộp không đúng mã số thử có cao áp nhưng lại không có điện bép phun CỤ nào có biêt đia chỉ nào không xin chỉ giùm!

Check

Tài xế O-H
Các cụ tư vấn giùm hộ mình xem có chỗ nào bán hộp không Mình mua một hộp không đúng mã số thử có cao áp nhưng lại không có điện bép phun CỤ nào có biêt đia chỉ nào không xin chỉ giùm!

Em cũng có mấy hộp 323 với 626 đời cũ, nhưng không nhớ mã. Để tối về em lục kho có gì pm cụ.

nguyendzzung

Tài xế O-H
Em nó nổ rồi nhưng ga lên vẫn phập phù không được ngọt cho lắm vả lai đi teo cái máy phát cộng với hệ thống điều hòa cộng thêm cả window nữa có cụ nào có xe mình thử nhờ cái hộp xem tại hộp hay cảm biến nhỉ?Em này nó nó mần mình mệt quá đi!

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên