Wanpha2003

P
Bình luận: 8Lượt xem: 840

phamnam89

Tài xế O-H
(wave anpha cụ nhé).chế và Ic zin nhưng đi lâu cũng có thể bẩn tắc chế,kẹt quả ga.cụ nên kiểm tra điên đóm từ bugi trở lên xem có thật tốt ko.kiểm tra vệ sinh thật sạch chế bằng nước rửa chế.kiểm tra lọc gió bẩn ko.hệ thống khí nạp có bị rò rỉ,nứt vỡ cổ hút ko.

juno_vt00

Tài xế O-H
Xe của bạn có hiện tượng dư xăng và đi rất tốn xăng , garanty không ổn định , bạn súc rửa chế hòa khí (BXC) căn chỉnh xăng gió , kiểm tra bugi , lọc gió là được

nghiacoi

Tài xế O-H
chieu nay minh gap eman pha;khi ga may van gat nhung khi giam dot ngot thi tieng dong co khong giam ngay nhu nhung xe khac; ma lai co tieng bup bup o po ;khi de de no galangty de rat ok; moi cac cu kham cho em no;cac cu luu y che va ic con zin nha ;; sin loi cac cu minh ko go duoc tieng viet
kiểm tra hết theo các cụ kia đã nói nếu không hết thì liên lạc lai nha.vì con này vẫn còn 1 số bệnh quái thai mà chưa được ai ghi ra đâu.khi kiểm tra ic bác nên lấy cái máy căn định thời đánh lửa để đo nhé

phuquy123

Tài xế O-H
kiểm tra hết theo các cụ kia đã nói nếu không hết thì liên lạc lai nha.vì con này vẫn còn 1 số bệnh quái thai mà chưa được ai ghi ra đâu.khi kiểm tra ic bác nên lấy cái máy căn định thời đánh lửa để đo nhé
minh da lam het cac cach cac ban bao roi nhung van chua het benh ;cu co cao kien nao ko chi giup minh voi

juno_vt00

Tài xế O-H
minh da lam het cac cach cac ban bao roi nhung van chua het benh ;cu co cao kien nao ko chi giup minh voi
Bạn đã làm theo cách của mình chưa , kiểm tra lại bình xăng con , bugi , lọc gió , quan trọng là bạn phải biết căn xăng , kiểm tra bình xăng con coi có phải phục hồi không , thường nếu lên ga mà không hạ ga nhỏ mà cứ rồ lên là do piston ga lỏng hoặc kẹt do bình xăng con dỏm, hoặc hở đường hút

phuquy123

Tài xế O-H
(wave anpha cụ nhé).chế và Ic zin nhưng đi lâu cũng có thể bẩn tắc chế,kẹt quả ga.cụ nên kiểm tra điên đóm từ bugi trở lên xem có thật tốt ko.kiểm tra vệ sinh thật sạch chế bằng nước rửa chế.kiểm tra lọc gió bẩn ko.hệ thống khí nạp có bị rò rỉ,nứt vỡ cổ hút ko.
em wanpha cua minh la bi mat ric lo zin ;em thay che khac vao no ngon ngay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên