Tìm xăng và tải dữ liệu trên diễn đàn O-H

hyundai
Bình luận: 97Lượt xem: 52,871

Bacsituthan

Tài xế O-H
Xin chào các thành viên trong diễn đàn em là thành viên mới còn ít tuổi nên xin phép được gọi mọi người trong diễn đàn là anh. em là thành viên mới nên em muốn hỏi là em phải làm thế nào mới đổ được xăng và em muốn tải tài liệu về oto trên diễn đàn thì em tải ở đâu ạ/ em xin cảm ơn

KingLove

♫ O-H ~ Quality Service.
Giáo trình kỹ thuật chẩn đoán ô tô_ Nguyễn Khắc Trai
5.3m ma download ve co 1k la sao mod ?
Chào cụ ! Trong file .txt mà cụ download về, có link download bên trong cụ nhé.[DOUBLEPOST=1398272848,1398272727][/DOUBLEPOST]
Xin chào các thành viên trong diễn đàn em là thành viên mới còn ít tuổi nên xin phép được gọi mọi người trong diễn đàn là anh. em là thành viên mới nên em muốn hỏi là em phải làm thế nào mới đổ được xăng và em muốn tải tài liệu về oto trên diễn đàn thì em tải ở đâu ạ/ em xin cảm ơn
Chào cụ !
Muốn được đổ xăng thỳ cụ phải có bài viết hữu ích ( đúng quy định, có chất lượng về nội dung và kỹ thuật ) hoặc chia sẻ một tài liệu, phần mềm hay mà diễn đàn chưa có.
Điều kiện để cụ tải được tài liệu đó là có đủ số xăng cần thiết.

Trân trọng.

sunt808

Tài xế O-H
Có cách nào nạp xăng bằng tài khoản điện thoại không các bác chứ xăng trên này kiếm khó quá
phải tự tích góp thôi bác.nếu như nạp xăng bằng tài khoản điện thoại thì còn gì là oto.hui nữa bác còn gì là nơi để mọi người học hỏi chia sẻ kinh nghiệm nữa bác......

hoc_sinh

Tài xế O-H
em có ý kiến thế này, cần tính trong 1 khoảng thời gian nhất định có bao nhiều người tải về và bao nhiêu người comt tài liệu đó mà diễn đàn tự động tăng hay giảm số lit xăng cần đề tải về.
Làm như vậy thì tự tìm được 1 mức cân bằng chính xác giữa cung và cầu.
em thấy có 1 số tài liêu chỉ cần cho 1 số nhỏ người thôi nhưng giá cứ cao chót vót và treo hoài, như vậy là lãng phí cho cả hai bên.

cuongfak12

Tài xế O-H
phải tự tích góp thôi bác.nếu như nạp xăng bằng tài khoản điện thoại thì còn gì là oto.hui nữa bác còn gì là nơi để mọi người học hỏi chia sẻ kinh nghiệm nữa bác......
nhưng mà chúng em mới vào nghề thì biết gì đâu mà kiếm được xăng hả bác? thế có phải là khó càng khó hơn không

sunt808

Tài xế O-H
nhưng mà chúng em mới vào nghề thì biết gì đâu mà kiếm được xăng hả bác? thế có phải là khó càng khó hơn không
noi thật bác rất đúng nhưng nhưng phải cố gắng thôi bác chứ biết làm gì ngoài cày bác ,ai cũng có giai đoạn như bác cả ,(kẻ cả em cũng dang tích chúc điểm để tải tài liệu bác à nhưng vì không biết tải nên cồn để dành)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên