Số cặp cực trên vô lăng lửa xe số honda ?

V
Bình luận: 7Lượt xem: 3,303

datbikerhy

Tài xế O-H
cụ muốn hỏi wave nào..nếu wave s 100 là 3 cặp..dây quẩn đảo chiều sau mỗi cuộn...wave s110 ..6 cặp..dây quấn cũng đảo chiều sau mỗi cuộn

vinhforever

Tài xế O-H
cụ muốn hỏi wave nào..nếu wave s 100 là 3 cặp..dây quẩn đảo chiều sau mỗi cuộn...wave s110 ..6 cặp..dây quấn cũng đảo chiều sau mỗi cuộn
mình hỏi cho wave đời đầu , cuộn đèn 5 múi còn 1 múi là của cuộn nổ .Nếu là 3 cặp thì như vậy là 3 cặp lệch ? bởi vì nó chỉ được quấn trên 5 múi thôi?

datbikerhy

Tài xế O-H
mình hỏi cho wave đời đầu , cuộn đèn 5 múi còn 1 múi là của cuộn nổ .Nếu là 3 cặp thì như vậy là 3 cặp lệch ? bởi vì nó chỉ được quấn trên 5 múi thôi?
3 cặp đối xứng nhau chứ ko lệch ạ..S xong đến N nối tiếp nhau ...cuôn nổ thì nó quấn kiều gì cũng được..còn 5 cuộn kia chắc chắn phải đảo chiều quấn

nghiacoi

Tài xế O-H
vì là quấn trên 5 múi nên ko chia hết cho 2 thì mình nghĩ ko thể là đối xứng ?
con lạy cụ.trong 5 cuộn đấy có 3 cuộn là đèn 2 cuộn nạp ac quy.no cần gì đối xứng miễn sao khi cuốn cụ đừng cuốn ngược chiều nhau (nếu không nó triệt tiêu điện từ=0 thì điện phát ra< ) thì điện ra của cụ vẫn khỏe như thường

truyenminh705

Tài xế O-H
con lạy cụ.trong 5 cuộn đấy có 3 cuộn là đèn 2 cuộn nạp ac quy.no cần gì đối xứng miễn sao khi cuốn cụ đừng cuốn ngược chiều nhau (nếu không nó triệt tiêu điện từ=0 thì điện phát ra< ) thì điện ra của cụ vẫn khỏe như thường

Có những cái nó đã đơn giản rồi thì đừng giải thích nữa, giải thích sẽ làm nó không đơn giản nữa, hì.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên