Camry xin được tư vấn

T
Bình luận: 10Lượt xem: 1,135

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Các cụ cho e hỏi chút ak, hôm nay em gặp con camry 2010 xuất mỹ khi bật đèn pha,cos thì e nó bị mất đèn trong taplo,tắt đi thì đèn vẫn sáng (xe sử dụng hệ thống auto)cụ nào đã gặp qua thì tư vấn giúp e hoăc có sơ đò của hệ thống thì cho e xin với ak.thank cá cụ trước nhé !
Bác nói không rõ, khi bật pha/ côt thì đèn nào trong taplo mất, khi bác tắt đèn nào thì đèn gì vẫn sáng?

tranlong1989

Tài xế O-H
e xin lỗi vì đã không nói hết ý các bác thông cảm cho e nhé! khi bật đèn domi thì đèn trong táp lô không sáng mà đèn ngoài xe thì vẫn đầy đủ khi tắt đi thì đèn sáng bình thường ak,e đã kiểm tra máy phát, bình acquy, cầu trì nhưng vẫn k đươc các cụ tư vấn giúp e với ak .

phamhong

Tài xế O-H
Dòng này vậy mà. Nhưng có phải tối tới mức không nhìn thấy kim và số ơ taplo ko.nếu vậy cụ xem com triết áp trên mặt đồng hồ xem có ai giảm hết xuống không nếu thế cụ chỉ cần văn theo chiều kim đồng hồ là dc.hình như núm này giống núm chính odo hay chíp A gì đó

tranquynhnd

Tài xế O-H
Dòng này khi ban ngày mà bật đèn téc thì đèn trong đồng hồ tối đi nhưng khi đi lúc trời tối bật đèn téc đền trong đồng hồ táp lô vẫn sáng thì là bình thường còn cụ muấn cho nó sáng lên thì có công tắc chỉnh nhìn như cái cột sóng trong điện thoại ấy chỉnh nó lên là đươc thôi mà

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên