Cách phân biệt ic thật giả?

M
Bình luận: 14Lượt xem: 6,053

nghiacoi

Tài xế O-H
em muốn mua IC jupiter R gắn cho EX thì cần xem những gì và cách phân biệt thật giả ra sao, mong các bác chỉ giúp em.
Em xin cảm ơn trước.
thật giả nhìn cái bít ngay.hàng giả nhìn dại hơn nhìu.mà mình khuyên cụ không nên chế cái ic của Ju vào ex.nếu cố tình chế thì chuẩn bị tiền thay cái tay biên khác đi là vừa

nghiacoi

Tài xế O-H
ju r k hạn chế tốc độ hả bác. k biet ex nắp dc ic nouvo lx k nhỉ
[MERGETIME="1398524498"][/MERGETIME]

nắp ic của ju vao. trác tps vất só. vi lam j co chỗ năp day
mún lắp ic của ju thì bác phải biết đấu lại dây theo ic ju.ko phải ic của ju ko han che tốc độ mà vì tầm đánh lửa của ic Ju sớm hơn của Ex

nghiacoi

Tài xế O-H
[quẻuenghiacoi, post: 265477, member: 183349"]bác tính xem con Ju 110 con ex 135.2 cái tay biên đã khác nhau rùi.chưa kể vòng tua của 2 cái lại khác nhau nữa
kho hiêu qua bác chem manh tay cho em hiểu với.[/quote]
khó giải thích cho cụ hiểu quá.cụ ra thợ họ sẽ nói cặn kẽ cho cụ từ cái vòng bi biên đến tay biên của 2 loại này khác nhau thế nào

Nguyennammotorpt

Tài xế O-H
Gãy thế chó nào được mà các bác cứ doạ tinh thần nhau. Có đấu cả 3 con ic của ju của j vào củng chả gảy nổi
[MERGETIME="1419086498"][/MERGETIME]
Lại còn lửa sớm với muộn. Muốn sớm thì bổ ra mà cân cam cần gì phải ic

Nguyennammotorpt

Tài xế O-H
Nói thật nhá. Các cụ toàn phán linh tinh. Ic nào chả như thế. Hôm kia con ex 4 cháy ic. Tôi chế luôn con ic 4 chân xe rsx 110 vào. Chạy vẩn ngon. Tốc độ vẩn thế. 90km/h là quá nhanh rồi. Các bác muốn định đi đến bao nhiêu nửa. ( đừng độ nọ độ kia để rồi phi như gió song làm ảnh hưởng đến người tham gia giao thông)

Sangtphcm

Tài xế O-H
em muốn mua IC jupiter R gắn cho EX thì cần xem những gì và cách phân biệt thật giả ra sao, mong các bác chỉ giúp em.
Em xin cảm ơn trước.
Ic ju r ki hiệu trên ic là 5LL bạn ah. Vòng tua ex 8500 vong/ phút. Ic ju r 9000 vòng / phút. Nếu bạn đấu ic ju vào thì khi nước đề mạnh hơn 1 chút thôi. Xe của mình ex 2011 khi mới mua xe mình đã gắn. Chạy hơn zin chỉ 1 chút thôi. Ko như những gì trên mạng nói đâu. Ic ju gắn vào ex ko có tình trạng hư xe gì cả. Trên thị trường có bán ic của ex mở vòng tua máy lên 16000 vòng / phút. Những ic đó gắn vào xe mới phá xe. Còn ic ju bao bác chạy và sài luôn. Nhưng theo nhận thấy bác ko nên gắn. Chẳng lên được gì nhiều đâu. Tầm thêm 5km/h là cùng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên