E250 tieu điện bình ac quy

G
Bình luận: 3Lượt xem: 1,206

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
các cụ ah em đang làm em e250 2007 bệnh của nó là cứ để khoảng 4 ngày ko đi là hết bình điên chủ xe thay ac quy mới rồi vẫn vậy . em tiến hành kiểm tra tiêu điện thì thấy dù khóa hết các cửa ,cốp sau đo thấy vẫn có dòng 1,5A chứng tỏ là bị tieu điên em đã rut từng cầu trì ra vãn vậy tháo cọc máy phát vẫn thế tháo hộp âm li ,sam sau ,sam trước thì hết .cụ nào có kinh nghiêm về bệnh tiêu điên giúp em với

huyhungst

Tài xế O-H
các cụ ah em đang làm em e250 2007 bệnh của nó là cứ để khoảng 4 ngày ko đi là hết bình điên chủ xe thay ac quy mới rồi vẫn vậy . em tiến hành kiểm tra tiêu điện thì thấy dù khóa hết các cửa ,cốp sau đo thấy vẫn có dòng 1,5A chứng tỏ là bị tieu điên em đã rut từng cầu trì ra vãn vậy tháo cọc máy phát vẫn thế tháo hộp âm li ,sam sau ,sam trước thì hết .cụ nào có kinh nghiêm về bệnh tiêu điên giúp em với

tiện tay tháo luôn hộp ra . Cắm từng hộp lại dùng tay sờ vào các linh kiện xem có em nào nóng lên không ... môt cách loại trừ . . Hay bi sam nhiêu hơn ... kiểm tra các đường sam cấp ra.

tiencong0590

Tài xế O-H
bac thu kiem tra hop cau chi o sau cop xem vi truoc day em cung lam mot con bi tieu dien nhu the nay sau khi kiem tra het thi thay hop cau tri o sau cop bi nuoc ro vao do bi mat chau nhua o phia ben.sau khi thao hop ra em phai thay may cai chan o trong hop vi bi dinh nuoc nen bi hong.bac thu kiem tra xem the nao nhe

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên