Kính các cụ giải mã hộ em con sk460-8 lỗi i113

V
Bình luận: 19Lượt xem: 1,518

vanthang.91

Tài xế O-H
ko phải lỗi lọc ! nó còn bị nổ một cái cầu chì nữa cơ ! mà cứ nổ cầu chì là báo lỗi i113 . cứ bật chìa khóa lên là nổ cầu chì ngay các cụ ah

echnhua

Tài xế O-H
ko phải lỗi lọc ! nó còn bị nổ một cái cầu chì nữa cơ ! mà cứ nổ cầu chì là báo lỗi i113 . cứ bật chìa khóa lên là nổ cầu chì ngay các cụ ah
cụ không vào đươc bên trong màn hình hà . nếu vào được thì teets lỗi thi anh em biết còn chém . ai có bảng mã lôi cho anh em được mở rộng tầm mắt với

vanthang.91

Tài xế O-H
cảm ơn cụ nhưng trường hợp ý chắc ai cũng nghĩ ra đầu tiên cụ ạ ! mà em rút hộp động cơ ra rồi bât chìa khóa lên thì cầu chì ko nổ

thaoha

Moderator
lỗi đây cụ tự dịch.cái lỗi nay ko thể bị đứt cầu chì đc.mà đứt cái cầu chì nào??? số bao nhiêu

vanthang.91

Tài xế O-H
các cụ nhìn nét chữ em viết giống ạ ! cái cầu chì em nói là cầu chì số 5 từ bên phải sang , hàng đầu tiên ! nhờ cụ thaoha cho nhà cháu xin nốt cái ảnh chân giắc hộp đông cơ nữa được ko ạ ????

bb9800

Tài xế O-H
màn hình cứ báo lỗi i113 và ko nổ máy được các cụ ạ ! rút giắc hộp động cơ ra thì ko báo nữa các cụ ạ ! em có dow tài liệu về xem mà không thấy nói đến lỗi này ! kính mong các cụ có tài liệu chi tiết xử lý giúp em với ! em xin chân thành cảm ơn

Lỗi I113
1/ Bác check lại Cảm Biến Nhiệt độ nước nhé G-5 ấy!
2/ Kiểm tra dây điện nối giữa ECU và CPU - Cụ thể CN-3F và CN101F

thaoha

Moderator
các cụ nhìn nét chữ em viết giống ạ ! cái cầu chì em nói là cầu chì số 5 từ bên phải sang , hàng đầu tiên ! nhờ cụ thaoha cho nhà cháu xin nốt cái ảnh chân giắc hộp đông cơ nữa được ko ạ ????
Chân giắc thì chân giắc
[DOUBLEPOST=1399515969,1399515517][/DOUBLEPOST]

bảng cầu chì đây

thaoha

Moderator
màn hình cứ báo lỗi i113 và ko nổ máy được các cụ ạ ! rút giắc hộp động cơ ra thì ko báo nữa các cụ ạ ! em có dow tài liệu về xem mà không thấy nói đến lỗi này ! kính mong các cụ có tài liệu chi tiết xử lý giúp em với ! em xin chân thành cảm ơn

-cụ có tài liệu cơ mà sao ko soi xem nó là cái con đó phục vụ cái gì??? [DOUBLEPOST=1399518604,1399517981][/DOUBLEPOST]
Cái cầu chì fs5 bị cháy các cụ ạ !

đuổi hình bắt chữ tiếp nữa nhé cụ

vanthang.91

Tài xế O-H
thưa cụ là nhà cháu có tháo hộp ra xem thấy nổ mấy thứ ! nhà cháu tạm thời mang đi sửa đã ! cảm ơn các cụ đã cố vấn ! có kết quả nhà cháu sẽ hồi đáp sau !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên