Hệ thống phanh khí nén trên xe tải và xe khách

B

buixuanduc00

Khách
hệ thống phanh khí nén trên xe tải và xe khách.
cấu tạo, công dụng, nguyên lý làm việc.

huongbui

Tài xế O-H
em chào các bác ạ. em là tài xế mới có việc này muốn hỏi các bác ạ. số là em có còn matiz 2 đi cứ tầm 20 km đến 30 km thì ga ko lên cứ bị rung giật máy. nhưng cứ qua đoạn ấy thì ok ko sao chạy khỏe. em đã thay cho cụ ấy cả chia điện kim phun lọc xăng rồi mà tình hình ko khả quan. các bác anh tài cho em cao kiến với. thank các bác trước ạ

otoxuankhanh

Tài xế O-H
em chào các bác ạ. em là tài xế mới có việc này muốn hỏi các bác ạ. số là em có còn matiz 2 đi cứ tầm 20 km đến 30 km thì ga ko lên cứ bị rung giật máy. nhưng cứ qua đoạn ấy thì ok ko sao chạy khỏe. em đã thay cho cụ ấy cả chia điện kim phun lọc xăng rồi mà tình hình ko khả quan. các bác anh tài cho em cao kiến với. thank các bác trước ạ
cụ thay cho em bộ bugi mới đi nhé.em gặp lanos cũng bị giật thay bugi vào hết ngay nhé cụ.

Kienkun

Tài xế O-H
Cứ chạy vào số đến 20km là bị hả bác chứ khi nổ không tải ga lên vòng tua hơn 1 ngìn có bị ko?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên