Hyundai170-7 thao tác quá chậm

Y
Bình luận: 16Lượt xem: 1,642

hoc_hieu

Tài xế O-H
các bác có biết tại sao không và chỉnh như thế nào ạ lấy tải vẫn khỏe nhưng các thao tác rất chậm như các cụ tập dưỡng sinh ý ạ

kiểm tra thêm tí điên nặng xem sao cụ? con van điện trên bơm vào màn hình kiểm tra được đấy, ngoài ra nó còn con van điện tăng tải ở chính giữa giàn van điện ở phía dưới nữa. kiểm tra điện đóm ok thì cụ hẵng tính tới chỉnh bơm. mà cụ có hạ bơm xuống làm không vậy? nếu tự nhiên máy bị như vậy thì tìm nguyên nhân trước rồi hẵng tính tới chỉnh chọt.

thaianh

Tài xế O-H
Cụ chủ thớt cho thêm it thông tin thì mới chém đc
1/màm hình táp nô có báo nỗi gì ko
2/ Cụ do áp dc bao nhiêu
cụ thử chỉnh lưu lượng lên xem có nhanh dc ko

yamalub

Tài xế O-H
màn hình không báo lỗi gì cả đo áp bơm khiển thì qua tốt luôn còn trên bơm thì chỉ có một con van điện e chỉnh nhưng không có tác dụng gì cả bơm của em là loại K3v63 hyundai robex170-7 đời 2003 chạy được 18 nghìn giờ rồi ạ

thaoha

Moderator
các bác có biết tại sao không và chỉnh như thế nào ạ lấy tải vẫn khỏe nhưng các thao tác rất chậm như các cụ tập dưỡng sinh ý ạ
khỏe chậm vậy A/S cụ đo khi thao tác =???kg/cm3
khỏe chậm cụ xem lại A/S Trên Pump tổng
nhanh nhưng ko cắt đc tải xem lại lưu lượng

yamalub

Tài xế O-H
nó đây ạ k3v63 của em đấy robex170-7 đời 2003

[MERGETIME="1400429487"][/MERGETIME]
khỏe chậm vậy A/S cụ đo khi thao tác =???kg/cm3
khỏe chậm cụ xem lại A/S Trên Pump tổng
nhanh nhưng ko cắt đc tải xem lại lưu lượng
e chưa đo áp chỉ đang chỉnh van thôi cung chưa rõ áp chuẩn là bao nhiêu ạ

vanthang.91

Tài xế O-H
Bơm này là k5v80 cụ xem lại đi ? Các cụ có nhầm nhọt sang trồng trọt ko ý ????? Nếu cụ được tháo ruột ra em nghĩ cụ mua ruột 63 về lắp dc mới lạ ! Con bơm này phải có điện chạy mới ngon dc !

yamalub

Tài xế O-H
Bơm này là k5v80 cụ xem lại đi ? Các cụ có nhầm nhọt sang trồng trọt ko ý ????? Nếu cụ được tháo ruột ra em nghĩ cụ mua ruột 63 về lắp dc mới lạ ! Con bơm này phải có điện chạy mới ngon dc !
được rồi hôm nay e sẽ chụp luôn mã số trên thân bơm post cho bác xem rồi bác nghiên cứu giúp e luôn chứ bác chua được nhìn tận mắt mà bác cứ chém e có phải trẻ con đâu mà lên OH bốc phét các bác làm gì
[MERGETIME="1400479628"][/MERGETIME]
các bác cứ chem nhiệt tình đi để em bắt cho ra bệnh con này rồi chia sẻ cho các bác luôn

yamalub

Tài xế O-H
vanthang.91 nói đúng đó .chắc máy của cụ đã bị giả cầy rồi ROBEX1300-3 đã lắp Pump K5V80 Roài.máy của cụ là ROBEX170-7 lắp Pump K5V rồi chứ nhỉ
máy mua đập hộp mà bác bảo giả cầy thì e thua bác rồi e chụp trực tiếp trên bơm mà các bác không tin thì e chịu chắc các bác chưa có dịp tiếp xúc rồi thank

echnhua

Tài xế O-H
theo em cụ chủ thớt cho thêm thông tin về AS . PUM Chính là bao nhiu . pum điều khiển là bao nhiu . để anh em bắt bênh. em xin hết

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên