Cần một sư phụ điện oto

qmobile37nalak
Bình luận: 54Lượt xem: 4,243

qmobile37nalak

Tài xế O-H
chào các cụ.quả thật giờ em vô dịnh hướng không biết phải bắt đầu từ đâu.tốt nghiệp ra trường ra bắc giờ vào nam nhưng vẫn chưa tìm ra việc làm.gia đình khó khăn tất cả niềm tin hi vong đặt lên đôi vai em vậy mà vào sài gòn gần 3 tháng rồi vẫn chưa xin được việc.thông qua bài này mong có cụ nào có thể giúp em được không,giờ em chỉ muốn học và học.
cụ nào có hoặc biết chô nào nhận thì pm em với em xin chân thành cảm ơn.
em giờ đang ở bình dương.nhưng ở chỗ nào nhận em cũng đi.
đt em là 0972559473.

oto_lc

Tài xế O-H
uote="qmobile37nalak, post: 268160, member: 169447"]chào các cụ.quả thật giờ em vô dịnh hướng không biết phải bắt đầu từ đâu.tốt nghiệp ra trường ra bắc giờ vào nam nhưng vẫn chưa tìm ra việc làm.gia đình khó khăn tất cả niềm tin hi vong đặt lên đôi vai em vậy mà vào sài gòn gần 3 tháng rồi vẫn chưa xin được việc.thông qua bài này mong có cụ nào có thể giúp em được không,giờ em chỉ muốn học và học.
đt em là 0972559473.[/quote]
Cố lên bạn. Điều quan trọng cần có là chữ nhẫn bạn ạ. Chúc bạn chóng tìm được việc.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác chưa chốt được là đi học hay đi làm. Đoạn trên kêu gào kiểu như thất nghiệp muốn tìm việc; đoạn sau lại nói chỉ muốn học và học.
Phải rõ ràng đi, bác

qmobile37nalak

Tài xế O-H
Bác chưa chốt được là đi học hay đi làm. Đoạn trên kêu gào kiểu như thất nghiệp muốn tìm việc; đoạn sau lại nói chỉ muốn học và học.
Phải rõ ràng đi, bác
Phải rõ ràng đi, bác
giờ em không muốn đi làm trái nghề đam mê nghề yêu nghề.chỉ muốn học và làm bên oto.em cũng chỉ muốn có một người có thể chỉ vẽ cho em trên con đường nghề nghiệp

ccntv1106

Tài xế O-H
xin vào mấy gara làm đi bác. tư duy bác tốt không, quá trình học nếu bác nắn tốt những gì cơ bản , khi xin vào gara làm rồi thì sẽ học nhanh hơn, tầm 1 đến 5 năm thì mới lên thợ chính được, đến lúc đó thì làm tiền để đâu cho hết. bây giờ lo học điện - điện tử ( ô tô ) sau này xu thế chung là công nghệ thôi,... bạn thấy không bây giờ đâu phải thợ sửa xe máy nào cũng biết phun xăng điện tử, sửa nó đâu phải dễ. ô tô cũng thế thôi, không học điện - điện tử, thì sâu này chỉ là anh thợ thay dầu mỡ mà thôi

qmobile37nalak

Tài xế O-H
xin vào mấy gara làm đi bác. tư duy bác tốt không, quá trình học nếu bác nắn tốt những gì cơ bản , khi xin vào gara làm rồi thì sẽ học nhanh hơn, tầm 1 đến 5 năm thì mới lên thợ chính được, đến lúc đó thì làm tiền để đâu cho hết. bây giờ lo học điện - điện tử ( ô tô ) sau này xu thế chung là công nghệ thôi,... bạn thấy không bây giờ đâu phải thợ sửa xe máy nào cũng biết phun xăng điện tử, sửa nó đâu phải dễ. ô tô cũng thế thôi, không học điện - điện tử, thì sâu này chỉ là anh thợ thay dầu mỡ mà thôi
thì em cũng xác định như bá vì thế em muốn theo nghề.muốn có một người hướng dẫn chỉ lối nên em mới lên đây đăng lên

Cai banh xe

- Bác nghĩ, hiện nay, lương thợ chính là bao nhiêu mà để đâu cho hết?
- Xu hướng là công nghệ (ý bạn là hiện đại), nhưng phải có nền tảng cơ bản. Nếu chỉ có công nghệ, điện tử không thì ô tô chạy trên mạng à
- Bây giờ mà lo học điện tử thì mất gốc rồi. Phải học từ tháo lốp, kê xe trở đi!

vungoc2911

Tài xế O-H
tôi sẽ ngiên cứu và cân nhắc khi có thể . nếu bạn có thể ra hn học tập !
môi trượng làm việc là tương đối khắc nghiệt và cần có time nữa bạn nhé
bác ơi. Bác ở chỗ nào vậy. E vừa mới tốt nghiệp ra trường nên chưa biết định hướng thế nào, mong bác gjúp đỡ cho. Cảm ơn bác.

Cai banh xe

bác ơi. Bác ở chỗ nào vậy. E vừa mới tốt nghiệp ra trường nên chưa biết định hướng thế nào, mong bác gjúp đỡ cho. Cảm ơn bác.
Bác cần định hướng hay việc làm, hay là chỗ học nghề? Phải nói rõ chứ, đàn ông cứ ỡm ờ là sao!

vungoc2911

Tài xế O-H
Bác cần định hướng hay việc làm, hay là chỗ học nghề? Phải nói rõ chứ, đàn ông cứ ỡm ờ là sao!
em cảm ơn bác về câu hỏi nak. Em cần định hướng việc làm. Nên bắt đầu từ đâu, làm như thế nào để có phương pháp làm việc hiệu qủa. Và cũng mong bác nếu biết gara nào đang tuyển sinh viên mới tốt nghiệp giới thiệu cho em với. Em xin cám ơn bác.

Cai banh xe

em cảm ơn bác về câu hỏi nak. Em cần định hướng việc làm. Nên bắt đầu từ đâu, làm như thế nào để có phương pháp làm việc hiệu qủa. Và cũng mong bác nếu biết gara nào đang tuyển sinh viên mới tốt nghiệp giới thiệu cho em với. Em xin cám ơn bác.
Đầu tiên là bạn phải rõ, bạn muốn về sau, làm tay chân, hay văn phòng?

cuzin37

Tài xế O-H
chuc bac thanh cong trong cong viec minh co loi muon noi di lam phai yeu nge moi thi tay nge moi cao dk ra đi làm ko ai chỉ cho bác đâu tu minh học mày mò ah ma bác muốn giỏi thì nên vào sai gòn buoc đầu chịu lam chó cái đã roi bac moi thanh nguoi

ckoto_pro

Đông Ngố_ĐHGTVT HN
Theo nghề sửa chữa là bạn phải xác định vất vả đó, một phần là công việc nặng nhọc, một phần là lương thợ sửa chữa bèo bọt lắm, ko nuôi nổi gia đình đâu. Nhất là người mới bắt đầu học việc, thợ phụ. Như tôi bây giờ đang học việc, ko lương, nhiều lúc ko có tiền ăn phải xin gia đình, thấy buồn chỉ muốn bỏ việc thôi. Chúc bạn bền chí bền lòng theo nghề.
chào các cụ.quả thật giờ em vô dịnh hướng không biết phải bắt đầu từ đâu.tốt nghiệp ra trường ra bắc giờ vào nam nhưng vẫn chưa tìm ra việc làm.gia đình khó khăn tất cả niềm tin hi vong đặt lên đôi vai em vậy mà vào sài gòn gần 3 tháng rồi vẫn chưa xin được việc.thông qua bài này mong có cụ nào có thể giúp em được không,giờ em chỉ muốn học và học.
đt em là 0972559473.

Cai banh xe

em ban đầu làm kiếm tay nghề sau này làm văn phòng. Em rất thích làm bên điện, điện lạnh ô tô anh nạh. Em cảm ơn anh đã tư vấn.
Theo như mục đích của bạn, làm văn phòng là cho vị trí nào: Giám đốc, nhân viên phụ tùng, tư vấn dịch vụ (cố vấn dịch vụ), điều phối viên.. hay là gì? Bạn định làm thợ bao lâu?

vungoc2911

Tài xế O-H
Còn thời gian để có thể làm cố vấn dịch vụ thì đó là mục tiêu phấn đấu không ngừng học hỏi. Và cơ hội phát triển.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên