Máy sk450-1 không kết hợp được

echnhua
Bình luận: 26Lượt xem: 3,426

echnhua

Tài xế O-H
em cháo các bác . em đang vướng vào con máy sk450-1 . em nó có hiện tượng là vừa duy chuyển thẳng vừa nâng cần là không được..hặc vừa duy chuyển vừa vào tay vào gầu yếu . hầy như không làm được mà AS CỦA bơm chính là ( 320-360 kg.)các cụ chém với

hoc_hieu

Tài xế O-H
em cháo các bác . em đang vướng vào con máy sk450-1 . em nó có hiện tượng là vừa duy chuyển thẳng vừa nâng cần là không được..hặc vừa duy chuyển vừa vào tay vào gầu yếu . hầy như không làm được mà AS CỦA bơm chính là ( 320-360 kg.)các cụ chém với

Đúng là có sk450-1 đấy cụ ạ thậm chí nó còn có 2 màu xanh or vàng. Về em này của cụ, cụ đã kiểm tra áp suất di chuyển chưa? được bao nhiêu kg/cm2 vậy? vì tôi được biết con máy này tất cả các thao tác đều 2 bơm trừ quay toa và cắt xích. vậy nếu như cụ chỉ kiểm tra các thao tác bên trên(trên mâm quay) mà di chuyển yếu thì khi di chuyển thẳng + 1thao tác khác thì áp suất sẽ bị mất theo di chuyển dẫn đến không kết hợp được như cụ nói.

echnhua

Tài xế O-H
Đúng là có sk450-1 đấy cụ ạ thậm chí nó còn có 2 màu xanh or vàng. Về em này của cụ, cụ đã kiểm tra áp suất di chuyển chưa? được bao nhiêu kg/cm2 vậy? vì tôi được biết con máy này tất cả các thao tác đều 2 bơm trừ quay toa và cắt xích. vậy nếu như cụ chỉ kiểm tra các thao tác bên trên(trên mâm quay) mà di chuyển yếu thì khi di chuyển thẳng + 1thao tác khác thì áp suất sẽ bị mất theo di chuyển dẫn đến không kết hợp được như cụ nói.
con này em cũng không kiểm tra AS Duy chuyển nhưng máy cắt xích rất khỏe..mình nghĩ AS thì không hẳn .mà con này nâng cần hơi chậm các cụ ạ.

No.04

Tài xế O-H
bệnh muôn thủa của ko bé. nhanh 10ph còn lâu 11ph. phải không Thày ơi ! ( chờ ý Thày coi giống ý đệ không )DUAXEOTOHUI

echnhua

Tài xế O-H
Nhà cháu nghĩ con này thiếu lưu lượng nên mới thế ạ
em cung nghĩ vậy nên cung tăng lên mà không được ạ tăng thêm máy chết ngay khi vào tải
[MERGETIME="1400689109"][/MERGETIME]
bệnh muôn thủa của ko bé. nhanh 10ph còn lâu 11ph. phải không Thày ơi ! ( chờ ý Thày coi giống ý đệ không )DUAXEOTOHUI
cụ cho vài y kiến được không ạ

echnhua

Tài xế O-H
cụ cho vài y kiến được không ạ
nó còn điện ko cụ
em này đang bỏ điện ạ .chủ máy chưa làm điện

docsach

Tài xế O-H
về kobe em chẳng biết gì nhưng theo em,cái máy xích nào nó cũng có chế độ straigh travel .thằng em này mà nó không làm việc thì nó cũng có triệu chứng gần giống vậy

thayboixemvoi

Bằng lái hạng Dê
hình như KOBELCO không có SK 450-1 chỉ có SK 400-1 hoặc SK 430-1 thôi chứ nhể !!!

SK400-SK430 có cái đuôi là GD (General Duty)
SK450 thì có thêm chữ HD (Heavy Duty)

echnhua

Tài xế O-H
bẩm cụ là em ga 2000 vòng rùi ma máy vân chậm nhất là nâng cần đó.. còn duy chuyển thẳng thì em chua biết chế độ đó
[MERGETIME="1400822477"][/MERGETIME]
cụ cho em ấy chạy ga khoảng 1700 xong chỉnh cho nó gần sịt tải khi ghì boom cái đã .rồi thử xem sao đã
em cung chỉnh chinh cho em no .ghí tải xịt khói rồi mà vẫn không nhanh được . kết hợp vân vậy hà

gie-rach

Tài xế O-H
cụ xem lượng dầu hồi khi ép tải của bơm là nhiu. mấy cái ty cụt có hoạt động ko.hay lại nâng cần một bơm

No.04

Tài xế O-H
Cứ kết hợp D/C là thao tác khác "xịt tốp". có nghĩa là khi kết hợp bơm nó không chịu "tách nhau ra" đấy nhé. Còn muốn cho nó "tách" ra khi kết hợp thì nhờ Thày em cho mấy cái hình nhoay nhoáy thì rõ như ban ngày DG

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên