Ủi d31px-21

TECHNOLOGYCK4
Bình luận: 20Lượt xem: 3,287

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
trả là em nó đang làm thì bị di chuyển lệch về bên phụ.sau đó tắt máy đi nổ lại máy khoi đen ga ko tác dụng vòng tu khoang vài trục vòng phút, e tháo ty ô mô tơ di chuyển ra giáp lại thì động cơ nổ bình thường nhưng mất hết các động tác,e đo áp bơm đk đc 14-16kg tuỳ theo ga, các bác giúp e xem e nó bị bệnh gì, cho e sin sơ đ mạch thuỷ lực của e nó ( e nó dùng bơm trực tiếp xuông mô tơ di chuyển ko dùng hộp số. e chân thanh

hoc_hieu

Tài xế O-H
trả là em nó đang làm thì bị di chuyển lệch về bên phụ.sau đó tắt máy đi nổ lại máy khoi đen ga ko tác dụng vòng tu khoang vài trục vòng phút, e tháo ty ô mô tơ di chuyển ra giáp lại thì động cơ nổ bình thường nhưng mất hết các động tác,e đo áp bơm đk đc 14-16kg tuỳ theo ga, các bác giúp e xem e nó bị bệnh gì, cho e sin sơ đ mạch thuỷ lực của e nó ( e nó dùng bơm trực tiếp xuông mô tơ di chuyển ko dùng hộp số. e chân thanh

thông tin cụ đưa ra hơi khó hiểu vòng tua gì mà có vài trục vòng/rpm? cụ làm gì mà tháo ty ô mô tơ di chuyển ra giáp lại thì động cơ nổ bình thường? mất hết các động tác khả năng nhiều là áp khiển không đạt kiểm tra lại van áp suất khiển ở chính giữa bơm, mà không cẩn thận nó liên quan tới việc tháo tuyo giáp lại vì đây là thủy lực hệ kín, tài liệu đã có trên diễn đàn mất 50 điểm là tải được.

thaoha

Moderator
nó đây cụ

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
trước tiên e cảm ơn bác, đong cơ nổ khói đen ko ga dc và vận tốc gần như đếm dc , đặc biệt ko bỏ máy nào, e tháo ty ô di chuyển da và giáp lại thui vì em ngi bị gì áp,khi tháo ra giáp lại động cơ nổ bình thuơng nhưng mất hết động tác bác ah

bomva

Tài xế O-H
mất các động tác là đúng roài.theo những gì em hóng hớt được thì em nó chạy theo kiểu HST cụ tháo tyo cái ra đồng nghĩa là áp suất nhồi cũng như điều khiển là = o kg.không điều khiển được là điều đương nhiên !!!

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
mất các động tác là đúng roài.theo những gì em hóng hớt được thì em nó chạy theo kiểu HST cụ tháo tyo cái ra đồng nghĩa là áp suất nhồi cũng như điều khiển là = o kg.không điều khiển được là điều đương nhiên !!!
vậy bác có kiến thì giúp em với, em đang tắc tịt,loay hoay mãi mà ko dc

bomva

Tài xế O-H
cụ này cứ dấu cái serial number làm cái giề thế mà không quăng nên đê.loại này có hai kiểu điều khiển đấy
-tay trang điều khiển tiến lùi bằng thủy lực
-tay trang điện điều khiển tiến lùi
mọi người cũng không biết nên tư vấn cho cụ thế nào cho phải ạ

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
cụ này cứ dấu cái serial number làm cái giề thế mà không quăng nên đê.loại này có hai kiểu điều khiển đấy
-tay trang điều khiển tiến lùi bằng thủy lực
-tay trang điện điều khiển tiến lùi
mọi người cũng không biết nên tư vấn cho cụ thế nào cho phải ạ
e đâu có giám dấu làm gì e muốn các cụ giúp cho xong, e này dùng tay trang thuỷ lực tất cả các thao tác chỉ có di chuyển nhanh chậm bằng điện, ảnh minh hoạ của cụ thaoha đã đăng trên là cụm van số (di chuyển nhanh chậm) đấy cụ ạ mong cụ giúp thêm,

hoc_hieu

Tài xế O-H
e đâu có giám dấu làm gì e muốn các cụ giúp cho xong, e này dùng tay trang thuỷ lực tất cả các thao tác chỉ có di chuyển nhanh chậm bằng điện, ảnh minh hoạ của cụ thaoha đã đăng trên là cụm van số (di chuyển nhanh chậm) đấy cụ ạ mong cụ giúp thêm,

điện hay thủy lực thì vẫn phải có áp khiển cụ ơi. bơm nhồi không dễ chết vậy đâu, vấn đề của cụ vẫn nằm ở con van chỉnh áp cụ thử kiểm tra lại lần nữa xem sao nếu van ok cụ thử tăng áp lên nữa xem được không để khoảng 35k. nếu không tăng được nhất định con van đấy có vấn đề. tôi đã chỉnh 1 con nó nhậy đấy.

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
điện hay thủy lực thì vẫn phải có áp khiển cụ ơi. bơm nhồi không dễ chết vậy đâu, vấn đề của cụ vẫn nằm ở con van chỉnh áp cụ thử kiểm tra lại lần nữa xem sao nếu van ok cụ thử tăng áp lên nữa xem được không để khoảng 35k. nếu không tăng được nhất định con van đấy có vấn đề. tôi đã chỉnh 1 con nó nhậy đấy.
e chỉnh vài lần rùi ko lên dc cụ ạ, nó chỉ dc khoảng trên 10kg thui

bomva

Tài xế O-H
cụ tháo đường dầu hồi ra rồi bịt chặt lại.dùng cle hoặc tuyps 17 chui xuống gầm cụ tháo cái mặt bích ở khoảng bơm đầu và bơm đuôi ra dùng đèn pin săm soi thật kỹ.chắc chắn cụ sẽ tìm thấy một ít nhựa màu vàng và mấy viên đạn.hihi gã chém gió đấy !!!
http://img.oto-hui.com/images/2014/04/05/Bom 1.gif

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
cụ tháo đường dầu hồi ra rồi bịt chặt lại.dùng cle hoặc tuyps 17 chui xuống gầm cụ tháo cái mặt bích ở khoảng bơm đầu và bơm đuôi ra dùng đèn pin săm soi thật kỹ.chắc chắn cụ sẽ tìm thấy một ít nhựa màu vàng và mấy viên đạn.hihi gã chém gió đấy !!!
cụ vá hay thật đấy, nước mình đang cần nhiều đạn cụ nhỉ

TECHNOLOGYCK4

Tài xế O-H
em
http://img.oto-hui.com/images/2014/04/05/Bom 1.gif
em nó đang ơ hải dương bác nào có thời gian giúp em vụ này hoặc giới thiệu cho em một xưởng nào đó. sdt của em 0986055103.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên